Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
[Tổng số: 12]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000051801
14/08/2026
vn3200760003
Số 93 Nguyễn Tất Thành, Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
13/05/2026
vn3200756737
Số 28 Đường Hùng Vương- Khóm 2, Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
26/03/2026
vn3200753013
15/12/2025
vn3200755081
15/12/2025
vn3200754112
19 Nguyễn Tất Thành, Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
04/12/2025
vn3200754137
24/11/2025
vn3200569039
29/11/2024
Z116168
vn3200431707
04/08/2022
vnz000015222
Số 54, đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
13/05/2022
vnz000006695
Km 33 Quốc lộ 9, Xã Hướng Hiệp, Quảng Trị
16/04/2022
Z106087
vn3200467478
16/04/2022
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây