Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Khánh Cường, Huyện Yên Khánh, Ninh Bình
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
Z096755
vn2700421293
Xóm 10 Nam Cường, Khánh Thiện, Xã Khánh Cường, Huyện Yên Khánh, Ninh Bình
13/06/2022
Z064238
vn2700226165
13/06/2022
Z098474
vn2700420814
Xóm 4, Đông Cường, Khánh Cường, Yên Khánh, Xã Khánh Cường, Huyện Yên Khánh, Ninh Bình
16/04/2022
Z112491
vn2700530768
11/03/2022
Z110592
07/12/2021
Z107681
vnz000020514
05/08/2021
Z098475
23/09/2020
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây