Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Kon Chiêng, Gia Lai
[Tổng số: 11]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5901253622
25/06/2026
vn5901232904
19/12/2025
vnz000046067
15/12/2025
vn5901231900
04/12/2025
vn5091230583
22/10/2025
vn5901226788
17/10/2025
vn5901230590
17/10/2025
vn5901009021
25/09/2025
Z115265
vn5900610092
Làng Đak ó, Xã Kon Chiêng, Gia Lai
14/07/2022
Z115261
vn5900631053
Làng Đê Tar, Xã Kon Chiêng, Gia Lai
14/07/2022
Z080959
vn5900626871
26/08/2019
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây