Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Lơ Pang, Gia Lai
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5901230632
Làng Chuk, Xã Lơ Pang, Gia Lai
07/10/2025
vn5901230625
Làng Chuk, Xã Lơ Pang, Gia Lai
29/09/2025
vn5901230618
Làng Chuk, Xã Lơ Pang, Gia Lai
29/09/2025
vn5901233390
Làng Chuk, Xã Lơ Pang, Gia Lai
20/08/2025
vn5900187800
Làng Groi, Xã Lơ Pang, Gia Lai
09/10/2024
Z115451
vn5901009141
Làng Ar Bơ Tôk, Xã Lơ Pang, Gia Lai
09/08/2022
Z115292
vn5900610208
Làng Hlim, Xã Lơ Pang, Gia Lai
14/07/2022
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây