Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Mường Khương, Huyện Mường Khương, Lào Cai
[Tổng số: 29]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5300829069
28/05/2025
vn5300253402
06/12/2024
vn5300823941
15/11/2024
vn5300328619
14/11/2024
vn5300138833
07/11/2024
vn5300315962
28/08/2024
vn5300315987
27/05/2024
vn5300253360
18/12/2023
vn5300253321
04/04/2023
vnz000026888
13/12/2022
vn5300253240
13/12/2022
vn5300253177
13/12/2022
vn5300253226
12/12/2022
vn5300138865
137 đường giải phóng 11-11, Xã Mường Khương, Huyện Mường Khương, Lào Cai
13/10/2022
Z114796
vn5300139160
30/06/2022
Z098796
vn5300376806
13/06/2022
Z100834
vn5300313475
16/04/2022
Z085516
vn5300253339
16/04/2022
vn5300253498
16/04/2022
vnz000012336
Số nhà 294, đường Giải Phóng, Xã Mường Khương, Huyện Mường Khương, Lào Cai
16/04/2022
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây