Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Mường Khương, Lào Cai
[Tổng số: 17]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5300854121
Thôn Mã Tuyển, Xã Mường Khương, Lào Cai
18/08/2026
vn5300848368
Thôn Xóm Mới, Xã Mường Khương, Lào Cai
07/08/2026
vn5300853576
14/07/2026
vn5300836274
293 đường Giải Phóng 11-11, Xã Mường Khương, Lào Cai
07/10/2025
vn5300790333
16/09/2025
vn5300829069
Na Bủ- Hàm Rồng, Xã Mường Khương, Lào Cai
28/05/2025
vnz000026888
Thôn Tả Chu Phùng, Xã Mường Khương, Lào Cai
13/12/2022
vn5300253240
13/12/2022
vn5300253177
13/12/2022
vn5300253226
12/12/2022
Z114796
vn5300139160
Thôn Tùng Lâu, Xã Mường Khương, Lào Cai
30/06/2022
Z098796
vn5300376806
13/06/2022
Z100834
vn5300313475
Tổ dân phố Xóm Chợ, Xã Mường Khương, Lào Cai
16/04/2022
Z098970
vn5300498508
Thôn Ngải Phóng Chồ, Xã Mường Khương, Lào Cai
16/04/2022
vnz000012336
Số nhà 294, đường Giải Phóng, Xã Mường Khương, Lào Cai
16/04/2022
Z080054
vn5300323836
Số 652 Đường Giải Phóng, Xã Mường Khương, Lào Cai
16/04/2022
Z101810
vn5300769846
Thôn Na Vai B, xã Bản Xen, Xã Mường Khương, Lào Cai
10/12/2020
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây