Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn4001207452
|
Thôn Trung Phước 1, Xã Nông Sơn, Đà Nẵng |
22/05/2023
|
|
|
Z025925
vn4000611912
|
Trung Hạ, Xã Nông Sơn, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
|
|
Z081113
vn4000520951
|
Thôn Trung Phước 1, xã Nông Sơn, Xã Nông Sơn, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
|
|
Z093370
vn4000630658
|
Thôn Trung Hạ, Xã Nông Sơn, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
|
|
Z019740
vn4000463735
|
Thôn Nông Sơn, xã Nông Sơn, Xã Nông Sơn, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"An toàn lao động giống như hơi thở – nếu bạn không làm, bạn chết. "
Khuyết Danh