Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Phổ Khánh, Huyện Đức Phổ, Quảng Ngãi
[Tổng số: 8]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn4300473727
29/07/2024
vn4300592001
19/06/2024
vn4300701726
05/06/2024
vnz000034434
29/05/2024
vn4300825104
10/05/2024
Z095749
vn4300322936
10/07/2020
Z046504
27/02/2018
vnz000023101
27/02/2018
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây