Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Phong Điền, Cần Thơ
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn1801796402
ấp Nhơn Lộc 2, Xã Phong Điền, Cần Thơ
25/09/2025
vn1801671280
Thửa đất số 412, Tờ bản đồ số 9, Ấp Nhơn Lộc 1A, Xã Phong Điền, Cần Thơ
29/05/2024
vnz000023112
Đường Nguyễn Thái Bình, Xã Phong Điền, Cần Thơ
16/06/2022
Z106861
vn6300143352
Số 343, ấp Thị Tứ, Xã Phong Điền, Cần Thơ
12/06/2022
vn1800591434
Khu hành chính, Xã Phong Điền, Cần Thơ
16/04/2022
Z108779
vn1801524568
ấp Nhơn Lộc 2, xã Phong Điền, Xã Phong Điền, Cần Thơ
16/04/2022
Z057924
vn1801035422
Khu hành chính, Xã Phong Điền, Cần Thơ
25/06/2018
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây