Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn4000351622
|
Thôn Thạnh Mỹ 2, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
20/01/2026
|
|
|
vn4001305925
|
Thôn Mực, xã Thạnh Mỹ, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
24/12/2025
|
|
|
vn4001304495
|
Thôn Mực, xã Thạnh Mỹ, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
15/12/2025
|
|
|
vn4000728371
|
Tổ dân phố Thạnh Mỹ II, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
21/08/2025
|
|
|
vn4000411896
|
Thôn Dung, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
11/10/2024
|
|
|
vn4000693344
|
Tổ dân phố Dung, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
14/08/2024
|
|
|
vnz000028830
|
Thôn Mực, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
15/05/2023
|
|
|
Z071532
vn4000101284
|
Thôn Thạnh Mỹ 2, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
13/06/2022
|
|
|
Z015679
vn4000478435
|
Thôn Dung, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
12/06/2022
|
|
|
Z025230
vn4000594287
|
Thôn Thạnh Mỹ 2, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
13/05/2022
|
|
|
Z060022
vn4000397835
|
Thôn Dung, thị trấn Thạnh Mỹ, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
|
|
Z050386
vn4000292825
|
Thạnh Mỹ 2, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
16/04/2022
|
|
|
Z085894
vn4000592804
|
Thôn Mực- xã Thạnh Mỹ, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
14/11/2019
|
|
|
Z063532
vn4000308754
|
Thôn Dung, Xã Thạnh Mỹ, Đà Nẵng |
06/09/2018
|