Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Vĩnh Phong, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000024938
07/10/2022
Z073125
13/03/2019
vnz000023410
13/03/2019
Z060260
18/07/2018
vnz000023535
18/07/2018
Z056790
12/06/2018
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây