Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0200974592
Cụm 3 thôn Thượng Điện, Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
06/07/2022
Z073263
Cụm 3 thôn Thượng Điện, Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
20/03/2019
Z073263
Cụm 3 thôn Thượng Điện, Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
20/03/2019
vnz000023311
Cụm 3 thôn Thượng Điện, Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
20/03/2019
Z072530
Cụm 3 thôn Thượng Điện, Xã Vinh Quang, Huyện Vĩnh Bảo, Hải Phòng
04/03/2019
Z051357
vnz000009246
27/04/2018
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây