Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn5400559810
|
Đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
04/12/2025
|
|
|
vn5400562323
|
Số 26 Đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
17/11/2025
|
|
|
vn5400563905
|
Số 28 Đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
03/11/2025
|
|
|
vn5400558574
|
Số 26 đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
28/10/2025
|
|
|
vn5400558567
|
Số 26 đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
16/10/2025
|
|
|
vn5400558599
|
Số 26 đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
16/10/2025
|
|
|
vn5400513005
|
Khu phố Yên Phong, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
30/09/2025
|
|
|
vnz000043181
|
Số nhà 5, ngõ 5, đường Văn Tiến Dũng, khu phố An Bình, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
26/09/2025
|
|
|
vn5400562330
|
Số 26 đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
05/09/2025
|
|
|
vnz000040536
|
Khu phố Yên Phong, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
07/08/2025
|
|
|
vn5400559553
|
Số 28, đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
29/07/2025
|
|
|
vnz000037876
|
Khu phố Yên Sơn, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
11/12/2024
|
|
|
vnz000037878
|
Khu phố Yên Hòa, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
11/12/2024
|
|
|
vnz000036841
|
Khu phố An Bình, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
18/10/2024
|
|
|
vnz000035960
|
Số 589, đường Trần Hưng Đạo, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
23/08/2024
|
|
|
vnz000033261
|
Khu phố Yên Bình, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
07/03/2024
|
|
|
vnz000027236
|
Số 2, Đường Hùng Vương, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
05/01/2023
|
|
|
Z064217
vn5400479178
|
Số 546, đường Trần Hưng Đạo, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
16/04/2022
|
|
|
Z111288
vn5400322258
|
Khu phố Hàng Trạm, Thị Trấn Hàng Trạm, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
18/03/2022
|
|
|
vn5400473176
|
Khu phố Tân Bình, thị trấn Hàng Trạm, Xã Yên Thủy, Phú Thọ |
07/07/2016
|