Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 173 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 243 gói thầu, trong đó có 165 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 110 gói (với 119 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,27%, Xây lắp 21,01%, Tư vấn 5,04%, Phi tư vấn 0,84%, Hỗn hợp 0,84%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 195.083.849.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.917.645.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,27%, Xây lắp 21,01%, Tư vấn 5,04%, Phi tư vấn 0,84%, Hỗn hợp 0,84%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 195.083.849.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.917.645.070 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 234 KHLCNT trong đó có 154 KHLCNT tự đăng tải, có 80 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 129 TBMT trong đó tự mời thầu 118 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
28/08/2026 16:39
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:32
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, củng cố 23 xe ô tô chuyên dùng thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SDC VIỆT NAM
28/08/2026 16:14
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua gạo tẻ tháng 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐỨC QUẾ
28/08/2026 11:13
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ tháng 9 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:04
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chăm sóc sức khoẻ ban đầu cho bộ đội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
22/08/2026 17:02
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chăm sóc sức khoẻ ban đầu cho bộ đội. với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:51
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
18/08/2026 15:36
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:27
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải TBMT Mua vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, củng cố 23 xe ô tô chuyên dùng thông tin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
01/02/2026 10:35
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:02
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua gạo tẻ tháng 7 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐỨC QUẾ
30/06/2025 15:46
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ tháng 7 năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:38
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ kiểm tra kết thúc huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN THỊNH 1956
27/06/2025 17:58
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ kiểm tra kết thúc huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:52
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Phòng học chuyên ngành với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:01
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thông tin thi phân đội thông tin cơ động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ NGUYỆT
23/06/2025 16:14
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư thông tin thi phân đội thông tin cơ động năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:06
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư củng cố các phòng học chuyên ngành thông tin cho Học viện Kỹ thuật Quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG SÔNG HỒNG
12/06/2025 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
28/08/2026 16:39
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ trang bị thông tin với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:32
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, củng cố 23 xe ô tô chuyên dùng thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SDC VIỆT NAM
28/08/2026 16:14
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua gạo tẻ tháng 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐỨC QUẾ
28/08/2026 11:13
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ tháng 9 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:04
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chăm sóc sức khoẻ ban đầu cho bộ đội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
22/08/2026 17:02
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chăm sóc sức khoẻ ban đầu cho bộ đội. với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:51
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
18/08/2026 15:36
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:27
Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải TBMT Mua vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, củng cố 23 xe ô tô chuyên dùng thông tin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 173 KHLCNT, trong đó có 243 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 119 TBMT trong 110 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 118 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 170 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 121 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 57 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 205/ Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả mọi thứ sẽ đến với người biết hối hả trong khi chờ đợi. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.