Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 55,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.300.286.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.575.594.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 55,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.300.286.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.575.594.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu đợt 1 năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 16:52
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng nhà kho khu kỹ thuật, đường trước nhà kho khu kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
26/05/2026 11:05
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng đường xung quanh nhà để xe P5, trước nhà huấn luyện mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
26/05/2026 11:04
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng nhà kho khu kỹ thuật, đường trước nhà kho khu kỹ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 11:19
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng đường xung quanh nhà để xe P5, trước nhà huấn luyện mô phỏng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 11:18
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
12/05/2026 10:10
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
12/05/2026 09:59
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa duy tu sân nền nhà và đổ bê tông đường nội khu tăng gia chế biến tập trung của Lữ đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
24/04/2026 10:27
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng khu tiếp nhận dự bị động viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
20/03/2026 14:37
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa duy tu, bảo dưỡng kho bể chứa xăng dầu K1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
13/03/2026 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy lái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ
14/03/2025 08:38
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo duy tu, bảo dưỡng trạm bảo dưỡng sửa chữa tổng hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ
14/03/2025 08:37
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa đảm bảo công trình duy tu, bảo dưỡng khu tiếp nhận dự bị động viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ
14/03/2025 08:36
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo cải tạo, nâng cấp đài chỉ huy bắn, hạ tầng kỹ thuật xung quanh đài chỉ huy bắn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ
14/03/2025 08:36
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo duy tu, bảo dưỡng trạm bảo dưỡng sửa chữa tổng hợp với 1 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 14:52
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy lái với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 15:00
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo duy tu, bảo dưỡng trạm bảo dưỡng sửa chữa tổng hợp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/02/2025 14:17
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa đảm bảo công trình duy tu, bảo dưỡng khu tiếp nhận dự bị động viên với 1 nhà thầu tham gia.
28/02/2025 14:10
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo cải tạo, nâng cấp đài chỉ huy bắn, hạ tầng kỹ thuật xung quanh đài chỉ huy bắn với 1 nhà thầu tham gia.
28/02/2025 14:10
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm vật tư hàng hóa đảm bảo cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy lái theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 18:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu đợt 1 năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 16:52
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng nhà kho khu kỹ thuật, đường trước nhà kho khu kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
26/05/2026 11:05
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng đường xung quanh nhà để xe P5, trước nhà huấn luyện mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
26/05/2026 11:04
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng nhà kho khu kỹ thuật, đường trước nhà kho khu kỹ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 11:19
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng đường xung quanh nhà để xe P5, trước nhà huấn luyện mô phỏng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 11:18
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
12/05/2026 10:10
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
12/05/2026 09:59
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa duy tu sân nền nhà và đổ bê tông đường nội khu tăng gia chế biến tập trung của Lữ đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
24/04/2026 10:27
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa duy tu, bảo dưỡng khu tiếp nhận dự bị động viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
20/03/2026 14:37
LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa duy tu, bảo dưỡng kho bể chứa xăng dầu K1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC NGHỆ AN
13/03/2026 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phải, tình cảm rồi cũng sẽ tan biến, vợ chồng chỉ cần ký tên vào một tờ giấy là có thể xa nhau, người ta cũng không ai chết đi vì mất đi một ai đó bao giờ. Khi tuổi trẻ yêu thương như sóng tràn bờ nhưng có cách nào chắc chắn được rằng yêu thương đó còn mãi, theo thời gian dù sẽ mất đi những nồng nhiệt say mê nhưng vẫn còn đó sự lặng lẽ êm đềm của một dòng chảy không bao giờ cạn…? "
Công Tử Hoan Hỉ