Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.695.669.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.376.213.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.695.669.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.376.213.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Bảo trì quét vôi ve, sơn cửa các công trình trong Lữ đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM TRỌNG NGHĨA
28/06/2026 07:39
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị điện, điều hòa, nhà vệ sinh trong Lữ đoàn..
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Bảo Long
28/06/2026 07:36
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm sửa chữa ngành Quân khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Bảo Long
28/06/2026 07:26
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Bảo trì quét vôi ve, sơn cửa các công trình trong Lữ đoàn với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:35
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị điện, điều hòa, nhà vệ sinh trong Lữ đoàn với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:23
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm sửa chữa ngành Quân khí với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:18
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm VPP phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
01/05/2026 10:31
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Maket phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TMDV HOÀNG SƠN
30/04/2026 22:47
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM TRỌNG NGHĨA
30/04/2026 22:42
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm Maket phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn với 1 gói thầu.
30/04/2026 22:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM HOÀNG ANH
06/01/2025 18:18
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà kho với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 07:32
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà kho theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2024 18:23
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà kho vật tư khí tài, kho thuốc nổ Lữ đoàn Công binh 299/Quân đoàn 12 với 3 gói thầu.
03/12/2024 17:00
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HANCO
09/09/2023 17:47
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI KIM
09/09/2023 17:43
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2023 08:48
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2023 08:40
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2023 14:05
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2)
Dự án: Xây dựng doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 299 với 7 gói thầu.
10/08/2023 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Bảo trì quét vôi ve, sơn cửa các công trình trong Lữ đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM TRỌNG NGHĨA
28/06/2026 07:39
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị điện, điều hòa, nhà vệ sinh trong Lữ đoàn..
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Bảo Long
28/06/2026 07:36
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm sửa chữa ngành Quân khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Bảo Long
28/06/2026 07:26
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Bảo trì quét vôi ve, sơn cửa các công trình trong Lữ đoàn với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:35
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị điện, điều hòa, nhà vệ sinh trong Lữ đoàn với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:23
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm sửa chữa ngành Quân khí với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:18
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm VPP phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
01/05/2026 10:31
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Maket phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TMDV HOÀNG SƠN
30/04/2026 22:47
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM TRỌNG NGHĨA
30/04/2026 22:42
Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm Maket phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị (Đề án Tổng kết CTĐ-CTCT trong QĐND Việt Nam 2005-2025) Ngành - Tuyên huấn với 1 gói thầu.
30/04/2026 22:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 299/Quân đoàn 12 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người bị đàn áp không thể bị đàn áp mãi mãi. Khao khát tự do cuối cùng sẽ tự thể hiện bản thân. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".