Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.331.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.294.587.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.331.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.294.587.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ hoạt động chuyên ngành Pháo binh, Phòng không.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SƠN THỦY
28/08/2026 16:20
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện, bảo quản, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
28/08/2026 16:17
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ hoạt động chuyên ngành Pháo binh, Phòng không với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:57
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện, bảo quản, sửa chữa với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:53
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, vật tư y tế với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:59
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG PHÁT
15/06/2026 15:54
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:50
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SƠN THỦY
22/04/2026 15:37
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ HLCD, TDTT va HLCĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
22/04/2026 15:36
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
15/04/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc. vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Phong Phú
05/06/2025 15:44
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
23/05/2025 09:35
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
22/05/2025 16:28
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, vật tư y tế với 1 gói thầu.
22/05/2025 16:26
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:42
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:39
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
17/01/2025 07:29
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
17/01/2025 06:43
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HẢI THU
14/12/2024 17:16
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện với 1 gói thầu.
12/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ hoạt động chuyên ngành Pháo binh, Phòng không.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SƠN THỦY
28/08/2026 16:20
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện, bảo quản, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
28/08/2026 16:17
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ hoạt động chuyên ngành Pháo binh, Phòng không với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:57
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác huấn luyện, bảo quản, sửa chữa với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:53
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, vật tư y tế với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:59
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG PHÁT
15/06/2026 15:54
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật tại đơn vị với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:50
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SƠN THỦY
22/04/2026 15:37
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ HLCD, TDTT va HLCĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
22/04/2026 15:36
Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
15/04/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 685 - BTL Vùng 4 Hải Quân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống vì mình và với mình – đó là phải sống, mà là một trạng thái thụ động; cần phải có lời nói và việc làm, cần có đấu tranh. "
I. Gôn - sa - rốp