Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 166 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,44%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 355.189.575.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 343.668.255.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội như sau:
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,44%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 355.189.575.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 343.668.255.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ngân hàng Chính sách xã hội như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 65 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ ĐÀO TẠO CHUYÊN ĐỀ THẨM ĐỊNH CHUYÊN SÂU VỀ DỰ ÁN ĐẦU TƯ VÀ ĐẢM BẢO TIỀN VAY.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Ngân hàng
03/09/2026 14:14
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Mua vải may trang phục giao dịch cho cán bộ, người lao động NHCSXH theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 09:15
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ giao dịch của NHCSXH năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:45
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật toà nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:21
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật tòa nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN LỰC
22/08/2026 14:28
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật toà nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:44
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Đầu tư giải pháp an ninh bảo mật tại Phòng máy chủ và Trung tâm dữ liệu của Ngân hàng chính sách xã hội với 4 gói thầu.
11/08/2026 15:33
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ giao dịch của NHCSXH năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:34
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Mua vải may trang phục giao dịch cho cán bộ, người lao động NHCSXH với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:18
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho tòa nhà làm việ và các tài sản khác thuccọ NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
04/08/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kế toán, Kiểm toán Việt Nam
14/07/2025 16:05
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt mái che sân thể thao ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÀNH TÍN
27/06/2025 16:07
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ phục vụ khóa đào tạo Cập nhật kiến thức đối với cán bộ lãnh đạo quản lý cấp Trung ương và cấp tỉnh của NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MƯỜNG THANH
25/06/2025 14:16
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Phối hợp tuyên truyền trên Tạp chí Da cam Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Da cam Việt Nam
13/06/2025 11:01
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Mua bộ sản phẩm sổ và bút phục vụ đại hội đại biểu đảng bộ Ngân hàng CSXH TW lần thứ VI, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ENSA
10/06/2025 16:21
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Đầu tư giải pháp Cổng Thông tin điện tử Ngân hàng Chính sách xã hội với 1 gói thầu.
30/05/2025 13:43
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Trang bị máy tính bảng cho các ban tại Hội sở chính NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ KỸ THUẬT SỐ FPT
27/05/2025 10:03
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu In và gia công cuốn Bảng vàng danh dự NHCSXH giai đoạn 2020-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN CẬY VIỆT
21/05/2025 16:05
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phòng nghỉ phục vụ hội nghị tuyên dương điển hình tiên tiến NHCSXH giai đoạn 2020-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Du lịch Kim Liên
21/05/2025 15:23
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Đăng thông tin tuyên truyền trên báo Kiểm toán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Kiểm toán
15/05/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ ĐÀO TẠO CHUYÊN ĐỀ THẨM ĐỊNH CHUYÊN SÂU VỀ DỰ ÁN ĐẦU TƯ VÀ ĐẢM BẢO TIỀN VAY.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Ngân hàng
03/09/2026 14:14
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Mua vải may trang phục giao dịch cho cán bộ, người lao động NHCSXH theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 09:15
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ giao dịch của NHCSXH năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:45
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật toà nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:21
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật tòa nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN LỰC
22/08/2026 14:28
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống kỹ thuật toà nhà làm việc trụ sở Hội sở chính NHCSXH với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:44
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Đầu tư giải pháp an ninh bảo mật tại Phòng máy chủ và Trung tâm dữ liệu của Ngân hàng chính sách xã hội với 4 gói thầu.
11/08/2026 15:33
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ giao dịch của NHCSXH năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:34
Ngân hàng Chính sách xã hội đăng tải KHLCNT Mua vải may trang phục giao dịch cho cán bộ, người lao động NHCSXH với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:18
Ngân hàng Chính sách xã hội công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho tòa nhà làm việ và các tài sản khác thuccọ NHCSXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
04/08/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội đã đăng tải 45 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội đã đăng tải 166 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 166 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội có quan hệ với 130 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ngân hàng Chính sách xã hội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trái tim không theo ý bản thân, lại càng không theo ý người ngoài, sao có thể nói không nhớ liền không nhớ. "
Đại Phong Quát Quá
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.