Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.833.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 295.833.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.833.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 295.833.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Máy tiêu hủy tiền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:05
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 09:08
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 12:23
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN GIA
15/07/2026 14:44
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
07/07/2026 13:29
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thiết bị máy tiêu hủy tiền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG COTANA
26/06/2026 17:06
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu hạng mục “Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng” thuộc dự án KT.19 với 3 gói thầu.
23/06/2026 07:59
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 15:59
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:21
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán gói thầu và một số nội dung thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm thiết bị bếp cho bếp ăn của Nhà máy" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
19/09/2025 14:19
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Phát quang mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỜI ĐẠI
18/06/2025 09:18
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt thiết kế bản vẽ thi công - dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Trồng cây xanh công trình" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:32
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu liên quan đến thiết bị sản xuất của Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:54
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán gói thầu và một số nội dung thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm thiết bị bếp cho bếp ăn của Nhà máy" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:38
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt thiết kế bản vẽ thi công - dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Trang bị, lắp đặt nội thất công trình" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
11/06/2025 09:06
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán, cập nhật giá gói thầu và kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị xử lý nước thải, máy bơm nước" thuộc Dự án "Kho tiền Trung ương và Trung tâm xử lý tiền khu vực phía Nam" với 1 gói thầu.
28/05/2025 08:21
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu liên quan đến thiết bị sản xuất của Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:58
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Phát quang mặt bằng" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:36
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Phê duyệt thiết kế bản vẽ thi công - dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Trang bị, lắp đặt nội thất công trình" - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Máy tiêu hủy tiền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:05
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 09:08
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 12:23
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN GIA
15/07/2026 14:44
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Bảo trì một số hạng mục công trình đợt 1” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
07/07/2026 13:29
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thiết bị máy tiêu hủy tiền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG COTANA
26/06/2026 17:06
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu hạng mục “Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng” thuộc dự án KT.19 với 3 gói thầu.
23/06/2026 07:59
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 15:59
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:21
NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công xây dựng hạng mục “Nhà để xe đạp, xe máy, ô tô của cán bộ công nhân viên”” - Dự án NH.09B với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG NHÀ NƯỚC VIỆT NAM có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ bỏ làm điều ác quan trọng hơn là làm điều tốt. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.