Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 536 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 425 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 552 gói (với 596 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 42 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 483 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,40%, Xây lắp 5,37%, Tư vấn 5,03%, Phi tư vấn 29,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.167.251.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.882.275.373 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Có quan hệ với 536 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,40%, Xây lắp 5,37%, Tư vấn 5,03%, Phi tư vấn 29,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.167.251.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.882.275.373 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 99 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 693 TBMT trong đó tự mời thầu 533 TBMT, có 160 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải KHLCNT Đợt 9-NS SXKD điện năm 2026 - Công ty Nhiệt điện Nghi Sơn với 11 gói thầu.
29/08/2026 08:14
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 29PTV-SXKD.NS-2026: Cung cấp dịch vụ nhân công phục vụ sửa chữa thường xuyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:53
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 27HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp trang thiết bị an toàn, bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI ENTEC VIỆT NAM
28/08/2026 07:42
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp dầu mỡ kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
26/08/2026 15:38
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02XL-SXKD.NS-2026: Thi công sửa chữa mái tôn bao che hệ thống ESP - Tổ máy 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH AN HD
26/08/2026 07:52
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24PTV-SXKD.NS-2026: Cung cấp dịch vụ gom vét than hầm tàu biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THÁI DUY PHÁT
25/08/2026 15:38
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 51HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp mỡ bôi trơn bánh răng máy nghiền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:21
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT THÁI VINH
22/08/2026 15:32
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 40HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp nhiên liệu dầu DO theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 15:25
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 04XL-SXKD.NS-2026: Thi công sửa chữa kết cấu trụ đỡ hầm cáp, bình ngưng hai khối, sàn thao tác U1 và U2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp nhiên liệu dầu DO.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ - CÔNG TY CỔ PHẦN
24/04/2026 15:56
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 53HH-SXKD-2024: Cung cấp vật tư phục vụ ứng phó sự cố tràn dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH HÀNG HẢI VIỆT NAM
31/10/2025 15:57
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21PTV-SXKD.NS-2025: Cung cấp dịch vụ kiểm định định kỳ công cơ đo đếm điện năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN BẮC
22/09/2025 16:22
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV-SXKD.NS-2025: Cung cấp dịch vụ Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Nạo vét duy tu luồng vào cảng, vùng nước trước bến và vùng nước trước cửa nhận kênh lấy nước làm mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HÀ
12/09/2025 16:11
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10PTV-SXKD.NS-2025: Cung cấp dịch vụ Thí nghiệm hiệu chỉnh hệ thống kích từ và điều tốc tổ máy 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP S5T VIỆT NAM
12/09/2025 16:08
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02TV-CBDA-LĐBDNS-2025: Tư vấn thẩm tra BCKTKT Dự án lắp đặt bơm 1 chiều dầu nâng trục tuabin tổ máy số 1&2 NMNĐ Nghi Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN DỰ ÁN ĐIỆN LỰC DẦU KHÍ
11/09/2025 15:57
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11HH-SXKD.NS-2025: Cung cấp vật tư sửa chữa đường xả quạt hút chân không silo tro bay, quạt hút khí silo đá vôi, quạt hút khí nhà chứa đá vôi và hộp khói gió đầu vào tháp hấp thụ FGD U1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ BẢO LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN LILAMA 3.6 HƯNG VƯỢNG
09/09/2025 10:41
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 73HH-SXKD-2024: Cung cấp vật tư sửa chữa hệ thống điện, điều khiển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TB HYDRO VIỆT NAM
22/08/2025 14:11
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05HH-SXKD.NS-2025: Cung cấp trang thiết bị Phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NHẬT MINH
19/08/2025 16:28
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14HH-SXKD.NS-2025: Cung cấp vật tư và dịch vụ sửa chữa máng cáp khu vực trạm 220kV và siphong tuần hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VŨ GIA VN
14/08/2025 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải KHLCNT Đợt 9-NS SXKD điện năm 2026 - Công ty Nhiệt điện Nghi Sơn với 11 gói thầu.
29/08/2026 08:14
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 29PTV-SXKD.NS-2026: Cung cấp dịch vụ nhân công phục vụ sửa chữa thường xuyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:53
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 27HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp trang thiết bị an toàn, bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI ENTEC VIỆT NAM
28/08/2026 07:42
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp dầu mỡ kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
26/08/2026 15:38
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02XL-SXKD.NS-2026: Thi công sửa chữa mái tôn bao che hệ thống ESP - Tổ máy 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH AN HD
26/08/2026 07:52
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24PTV-SXKD.NS-2026: Cung cấp dịch vụ gom vét than hầm tàu biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THÁI DUY PHÁT
25/08/2026 15:38
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 51HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp mỡ bôi trơn bánh răng máy nghiền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:21
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT THÁI VINH
22/08/2026 15:32
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 40HH-SXKD.NS-2026: Cung cấp nhiên liệu dầu DO theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 15:25
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 04XL-SXKD.NS-2026: Thi công sửa chữa kết cấu trụ đỡ hầm cáp, bình ngưng hai khối, sàn thao tác U1 và U2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải 75 KHLCNT, trong đó có 425 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải 596 TBMT trong 552 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 533 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải 483 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 483 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 536 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN NGHI SƠN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống không phải là dựa dẫm chờ người khác làm bạn hạnh phúc. Cuộc sống là làm bất cứ điều gì khiến CHÍNH BẠN hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".