Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.044.136.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.509.640.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.044.136.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.509.640.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa Nhà hát Nghệ thuật truyền thống.
09/06/2022 09:09
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thanh Hoàng Long
18/05/2020 15:02
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/03/2020 17:06
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
16/01/2020 08:56
Chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh.
16/01/2020 07:00
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
15/06/2018 11:15
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
21/05/2018 10:01
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
11/05/2018 08:07
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2017 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Triệu Quang
11/07/2017 09:11
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2017 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/06/2017 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà hát Nghệ thuật truyền thống với 5 gói thầu.
09/06/2022 10:33
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thanh Hoàng Long
18/05/2020 15:02
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh với 2 nhà thầu tham gia.
31/03/2020 09:09
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/03/2020 17:06
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh với 1 gói thầu.
16/01/2020 08:56
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Thiết bị công nghệ Điện tử Hàng hải Viễn thông Hoàng Tùng
15/06/2018 11:15
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2018 15:02
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
21/05/2018 10:01
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 với 1 gói thầu.
11/05/2018 08:07
Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Triệu Quang
11/07/2017 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa Nhà hát Nghệ thuật truyền thống.
09/06/2022 09:09
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thanh Hoàng Long
18/05/2020 15:02
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/03/2020 17:06
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
16/01/2020 08:56
Chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Nghệ thuật truyền thống Tỉnh.
16/01/2020 07:00
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
15/06/2018 11:15
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
21/05/2018 10:01
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2018 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
11/05/2018 08:07
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2017 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Triệu Quang
11/07/2017 09:11
Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng năm 2017 của chủ đầu tư Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/06/2017 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Hát Nghệ Thuật Truyền Thống Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thật tốt khi trái tim chất phác còn trí óc thì không. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.