Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà khách La Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.306.558.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.177.233.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà khách La Thành như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.306.558.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.177.233.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà khách La Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 132 gói thầu, trong đó trúng 129 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 9.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (106), Tây Ninh (1), Không xác định (25)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (106), Tây Ninh (1), Không xác định (25)
- Có quan hệ với 47 bên mời thầu
- Có quan hệ với 79 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng 10 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG SƠN
28/07/2026 16:14
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm, lắp đặt bể nước tầng 17 nhà D tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
27/07/2026 11:12
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm, lắp đặt bể nước tầng 17 nhà D tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
22/07/2026 16:21
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 03 - Tư vấn lập báo cáo NCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MPT
16/06/2026 15:26
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LONG BIÊN
25/03/2026 13:58
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 10:23
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Vệ sinh công nghiệp, vệ sinh khuôn viên và chăm sóc cây cảnh tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT AN
13/03/2026 17:08
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 03 - Tư vấn lập báo cáo NCKT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2026 16:10
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 14:48
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
04/03/2026 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điều khiển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG VẠN NIÊN
15/07/2021 08:54
Nhà khách La Thành công bố KQMT gói thầu Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điều khiển với 2 nhà thầu tham gia.
03/07/2021 09:04
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điều khiển theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2021 10:31
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điện lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GLINK
04/06/2021 15:17
Nhà khách La Thành công bố KQMT gói thầu Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điện lạnh với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2021 10:22
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điện lạnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/05/2021 14:26
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điều khiển với 2 gói thầu.
15/04/2021 16:18
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa cơ sở vật chất hệ thống điện lạnh với 4 gói thầu.
15/04/2021 16:16
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bổ sung hệ thống thiết bị phòng cháy chữa cháy tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
19/08/2020 17:06
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Cải tạo trần hành lang Nhà E tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AT
20/07/2020 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG SƠN
28/07/2026 16:14
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm, lắp đặt bể nước tầng 17 nhà D tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
27/07/2026 11:12
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm, lắp đặt bể nước tầng 17 nhà D tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
22/07/2026 16:21
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 03 - Tư vấn lập báo cáo NCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MPT
16/06/2026 15:26
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LONG BIÊN
25/03/2026 13:58
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 10:23
Nhà khách La Thành công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Vệ sinh công nghiệp, vệ sinh khuôn viên và chăm sóc cây cảnh tại Nhà khách La Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT AN
13/03/2026 17:08
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 03 - Tư vấn lập báo cáo NCKT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2026 16:10
Nhà khách La Thành đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/03/2026 14:48
Nhà khách La Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Nhà khách La Thành với 2 gói thầu.
04/03/2026 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách La Thành có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền là bạc giả của hạnh phúc. "
E. Goncourt