Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 137 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 102 gói (với 115 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,39%, Xây lắp 0,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.760.604.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.109.098.636 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,39%, Xây lắp 0,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.760.604.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.109.098.636 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 194 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 81 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 167 TBMT trong đó tự mời thầu 115 TBMT, có 52 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa PTĐ quang học đợt 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/08/2026 11:14
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 10:56
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ sản xuất sản phẩm bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
28/08/2026 10:23
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo dưỡng sửa chữa hệ thống điều hòa không khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP MINH ĐỨC
28/08/2026 07:42
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo dưỡng sửa chữa hệ thống điều hòa không khí năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:19
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:13
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 18 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
26/08/2026 14:16
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sản xuất, sửa chữa ngành Cơ khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SDC VIỆT NAM
25/08/2026 08:35
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 17 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
24/08/2026 14:50
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
16/03/2026 15:49
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ phòng ăn nhà BGĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TƯ
26/01/2026 09:47
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ phòng ăn nhà BGĐ với 1 gói thầu.
26/01/2026 08:26
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà máy A34
23/12/2025 14:24
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ đảm bảo sản xuất vật tư và sửa chữa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
11/07/2025 13:55
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ đảm bảo sản xuất vật tư và sửa chữa năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 08:46
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ sản xuất vật tư đồng bộ, sửa chữa trang bị kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRÍ MINH THÀNH, Công ty TNHH Sản xuất Xây dựng Thương mại Hương Việt
28/06/2025 06:08
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, trang thiết bị, dụng cụ đảm bảo sản xuất vật tư và sửa chữa năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:22
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 11 phục vụ sửa chữa TBKT ngành XM-ĐC năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
25/06/2025 15:31
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 10 đảm bảo đồng bộ TBKT ngành KTPK năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
25/06/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa PTĐ quang học đợt 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/08/2026 11:14
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 10:56
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ sản xuất sản phẩm bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
28/08/2026 10:23
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo dưỡng sửa chữa hệ thống điều hòa không khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP MINH ĐỨC
28/08/2026 07:42
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo dưỡng sửa chữa hệ thống điều hòa không khí năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:19
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:13
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 18 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
26/08/2026 14:16
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sản xuất, sửa chữa ngành Cơ khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SDC VIỆT NAM
25/08/2026 08:35
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 17 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
24/08/2026 14:50
NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 19 phục vụ sửa chữa TBKT năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 137 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 115 TBMT trong 102 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 115 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 120 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/QUÂN CHỦNG PK - KQ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người bạn thông minh còn mãi như những cuốn sách tốt nhất của cuộc đời. "
Calderon