Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,29%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 8%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.301.479.558 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.721.136.540 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,29%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 8%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.301.479.558 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.721.136.540 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 11:47
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 10:53
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 10:42
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ chế tạo thiết bị theo nhiệm vụ “Bổ sung trang thiết bị công nghệ năm 2022 tại Nhà máy A34” của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
07/09/2022 05:40
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 17:35
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 16:06
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:31
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất, sửa chữa sản phẩm quốc phòng của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
31/08/2022 11:05
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với 1 gói thầu.
30/08/2022 14:32
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với 1 gói thầu.
30/08/2022 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VTR
12/09/2022 11:47
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
12/09/2022 10:53
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022).
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ TỔNG HỢP HT VIỆT NAM
12/09/2022 10:42
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 17:41
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 16:30
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 16:01
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ chế tạo thiết bị theo nhiệm vụ “Bổ sung trang thiết bị công nghệ năm 2022 tại Nhà máy A34”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÂN MINH HUYỀN
07/09/2022 05:40
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 17:35
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 16:06
NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 11:47
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 10:53
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
12/09/2022 10:42
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ chế tạo thiết bị theo nhiệm vụ “Bổ sung trang thiết bị công nghệ năm 2022 tại Nhà máy A34” của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
07/09/2022 05:40
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 17:35
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 16:06
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 18 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:31
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất, sửa chữa sản phẩm quốc phòng của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ.
31/08/2022 11:05
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 20 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với 1 gói thầu.
30/08/2022 14:32
Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa sản phẩm quốc phòng (đợt 19 năm 2022) của chủ đầu tư NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ với 1 gói thầu.
30/08/2022 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 70 TBMT trong 67 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY A34/ QUÂN CHỦNG PK - KQ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Muốn đo lường cá tính thực sự của một người, chỉ cần quan sát anh ta thừa nhận những việc anh ta làm khi không có người phát hiện. "
Markle (Anh)