Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.600.049.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.161.929.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.600.049.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.161.929.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 93 gói thầu, trong đó trúng 92 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (58), Ninh Bình (3), Gia Lai (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Khánh Hòa (2), Đồng Nai (2), Lâm Đồng (2), Hải Phòng (2), Đắk Lắk (2), Vĩnh Long (1), Toàn quốc (1), Hà Tĩnh (1), Hưng Yên (1), Thanh Hoá (1), Không xác định (11)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (58), Khánh Hòa (2), Đồng Nai (2), Hà Nam (1), Bình Thuận (1), Bến Tre (1), Hải Phòng (1), Toàn quốc (1), Hải Dương (1), Phú Yên (1), Hà Tĩnh (1), Thanh Hoá (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Đắk Nông (1), Không xác định (20)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 42 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 3 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 15 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu Xây dựng website Nhà Xuất bản CAND.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
18/05/2026 21:41
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải KHLCNT Xây dựng Website Nhà Xuất bản Công an Nhân dân với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:31
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên in Tiến Bộ
06/10/2025 13:45
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/09/2025 15:15
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/09/2025 09:34
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải TBMT In sách Nhà nước đặt hàng năm 2024. của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2024 19:51
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Xuất bản sách nhà nước đặt hàng năm 2024 của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với 1 gói thầu.
15/12/2024 15:18
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bưu chính Viettel
13/12/2024 23:11
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải TBMT In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố KQMT gói thầu In sách Nhà nước đặt hàng năm 2024. với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2024 20:02
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT In sách Nhà nước đặt hàng năm 2024. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2024 19:51
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Xuất bản sách nhà nước đặt hàng năm 2024 với 1 gói thầu.
15/12/2024 15:18
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THÁNG 8, Tổng công ty cổ phần Bưu chính Viettel
13/12/2024 23:11
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố KQMT gói thầu In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” với 5 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 17:31
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 17:05
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Xuất bản và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” với 1 gói thầu.
30/11/2024 16:19
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu In sách nhà nước đặt hàng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
23/12/2023 16:17
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu In sách Đề án “Hỗ trợ thông tin, tuyên truyền về dân tộc, tôn giáo năm 2023”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
23/12/2023 16:12
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố KQMT gói thầu In sách Đề án “Hỗ trợ thông tin, tuyên truyền về dân tộc, tôn giáo năm 2023”. với 2 nhà thầu tham gia.
27/11/2023 07:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu Xây dựng website Nhà Xuất bản CAND.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
18/05/2026 21:41
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải KHLCNT Xây dựng Website Nhà Xuất bản Công an Nhân dân với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:31
Nhà xuất bản Công an nhân dân công bố kết quả gói thầu ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên in Tiến Bộ
06/10/2025 13:45
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/09/2025 15:15
Nhà xuất bản Công an nhân dân đăng tải TBMT ln ấn các tác phẩm có chất lượng cao Cuộc thi sáng tác tiểu thuyết, truyện và ký về đề tài “Vì an ninh Tổ quốc và bình yên cuộc sống” lần thứ V (2022-2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/09/2025 09:34
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải TBMT In sách Nhà nước đặt hàng năm 2024. của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2024 19:51
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Xuất bản sách nhà nước đặt hàng năm 2024 của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với 1 gói thầu.
15/12/2024 15:18
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bưu chính Viettel
13/12/2024 23:11
Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải TBMT In và phát hành cuốn sách “Cẩm nang lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở” của chủ đầu tư Nhà xuất bản Công an nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải 17 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà xuất bản Công an nhân dân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đảng viên, người cán bộ tốt muốn trở nên người cách mạng chân chính, không có gì là khó cả. Điều đó hoàn toàn do lòng mình mà ra. Lòng mình chỉ biết vì Đảng, vì Tổ quốc, vì đồng bào thì mình sẽ tiến đến chỗ chí công vô tư. Mình đã chí công vô tư thì khuyết điểm sẽ ngày càng ít, mà những tính tốt sẽ ngày càng thêm… "
Hồ Chí Minh