Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 867.270.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 817.111.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 867.270.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 817.111.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
25/08/2026 07:59
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa Phòng Cơ yếu năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 17:23
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TMDV MINH PHƯƠNG
17/08/2026 08:05
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 10:55
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
13/07/2026 08:04
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
13/07/2026 08:01
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026 với 3 gói thầu.
27/06/2026 09:18
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa Ngành Cơ yếu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP NAM VIỆT
11/12/2025 16:33
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa Ngành Cơ yếu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2025 09:24
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
07/11/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm hàng hóa, sửa chữa ngành cơ yếu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
15/01/2025 14:09
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm hàng hóa, sửa chữa ngành cơ yếu năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
11/01/2025 07:19
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm hàng hóa, sửa chữa ngành cơ yếu năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 20:00
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, sửa chữa ngành cơ yếu năm 2024 với 3 gói thầu.
27/12/2024 20:47
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
28/11/2024 16:43
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2024 02:14
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 08:55
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ với 3 gói thầu.
06/08/2024 14:32
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Quyên
14/11/2023 15:09
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư của Phòng Cơ yếu BTM PK-KQ với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2023 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
25/08/2026 07:59
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa Phòng Cơ yếu năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 17:23
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TMDV MINH PHƯƠNG
17/08/2026 08:05
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 10:55
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
13/07/2026 08:04
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
13/07/2026 08:01
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Cơ yếu năm 2026 với 3 gói thầu.
27/06/2026 09:18
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa Ngành Cơ yếu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP NAM VIỆT
11/12/2025 16:33
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa Ngành Cơ yếu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2025 09:24
Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
07/11/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cơ yếu Bộ Tham mưu PK-KQ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai muốn chết cả, kể cả những người muốn lên thiên đường cũng không muốn chết để có thể tới được đó. Cái chết là điểm đến cuối cùng mà chúng ta gặp phải, không ai có thể thoát khỏi nó. Tuy nhiên, cái chết là điều phải đến, nó là phát minh tuyệt vời nhất sau sự sống. Cái chết hoàn thành những điều mà sự sống còn bỏ dở, nó dọn dẹp những thứ cũ để mở đường cho nhiều thứ mới hơn. Những thứ mới hơn này chính là các bạn, tất nhiên trong tương lai chúng ta sẽ đều già đi và dần bị loại bỏ. Xin lỗi nếu như điều này quá bất ngờ, nhưng nó là sự thật "
Steve Jobs