Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 90 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 334 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 93 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 177 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 176 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,69%, Xây lắp 87,01%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.098.854.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.371.191.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,69%, Xây lắp 87,01%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.098.854.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.371.191.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo như sau:
- Là chủ đầu tư của 90 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 96 KHLCNT trong đó có 96 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 76 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
18/06/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
14/06/2025 11:44
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:41
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 21:18
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 2 gói thầu.
10/06/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ BÌNH MINH
31/05/2025 14:22
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 17:58
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
21/05/2025 17:20
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế nhà văn hóa xóm Thực hiện Dự án 6 - Tiểu dự án 2.18 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của phòng Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 2 gói thầu.
21/05/2025 17:10
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án:Đường giao thông nông thôn nội xóm Vó Cỏ, Bùi Rường, xã Mỹ Thành, huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI AN
19/02/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
18/06/2025 17:15
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 08:50
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
14/06/2025 11:44
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đăng tải KHLCNT Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:41
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 21:18
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ BÌNH MINH
31/05/2025 14:22
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hoá với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 10:44
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 17:58
Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
21/05/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
18/06/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
14/06/2025 11:44
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Đăng bài viết trên báo nhằm phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào Dân tộc thiểu số trên địa bàn huyện Lạc Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:41
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 21:18
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 2 gói thầu.
10/06/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ BÌNH MINH
31/05/2025 14:22
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 17:58
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
21/05/2025 17:20
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế nhà văn hóa xóm Thực hiện Dự án 6 - Tiểu dự án 2.18 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 trên địa bàn huyện Lạc Sơn của phòng Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo với 2 gói thầu.
21/05/2025 17:10
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án:Đường giao thông nông thôn nội xóm Vó Cỏ, Bùi Rường, xã Mỹ Thành, huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI AN
19/02/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải 106 KHLCNT, trong đó có 334 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 76 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo đã đăng tải 160 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 93 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo có quan hệ với 65 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Và Tôn Giáo có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng để các giá trị của mình thay đổi theo xã hội; thay vì thế hãy để những giá trị của mình thay đổi xã hội. "
Tony Gaskins
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.