Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.832.000.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.537.974.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.832.000.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.537.974.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
23/05/2025 09:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 15:18
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
08/05/2025 14:55
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
08/05/2025 14:54
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc nội dung số 04 Dự án 1 Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với 3 gói thầu.
05/05/2025 08:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn đựng nước của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGÔI NHÀ HOÀN HẢO
15/12/2023 18:42
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lắp đặt cụm bảng tuyên truyền của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:33
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN TÂY BẮC
27/10/2023 15:32
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 183 TÂY BẮC
27/10/2023 15:29
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải TBMT Mua bồn đựng nước của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/10/2023 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
23/05/2025 09:06
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 14:07
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 15:18
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
08/05/2025 14:55
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
08/05/2025 14:54
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua bồn đựng nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP, CÔNG TY CỔ PHẦN NGÔI NHÀ HOÀN HẢO
15/12/2023 18:42
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lắp đặt cụm bảng tuyên truyền với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:33
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố KQMT gói thầu Mua bồn đựng nước với 6 nhà thầu tham gia.
08/11/2023 08:33
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN TÂY BẮC
27/10/2023 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
23/05/2025 09:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 15:18
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
08/05/2025 14:55
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thầu gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
08/05/2025 14:54
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc nội dung số 04 Dự án 1 Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với 3 gói thầu.
05/05/2025 08:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn đựng nước của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGÔI NHÀ HOÀN HẢO
15/12/2023 18:42
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lắp đặt cụm bảng tuyên truyền của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:33
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN TÂY BẮC
27/10/2023 15:32
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 183 TÂY BẮC
27/10/2023 15:29
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải TBMT Mua bồn đựng nước của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/10/2023 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Tân Lạc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có vài thứ vốn vô cùng bình thường và không đáng nhắc đến, nhưng vì nó đến từ một người mà ta thầm thương trộm nhớ nên bỗng trở nên trân quý. Những món đồ bình thường hễ qua tay người ấy liền như được dát vàng, lập tức có ý nghĩa hoàn toàn khác. Quý báu như châu như ngọc. "
Tuyết Ảnh Sương Hồn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.