Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.896.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.558.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.896.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.558.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/05/2025 16:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2025 16:49
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán (Nội dung 4, Dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Châu năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với 1 gói thầu.
14/05/2025 19:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê xe đưa, đón đại biểu đi tham quan, học tập kinh nghiệm tại các huyện Mai Sơn, Thuận Châu và Quỳnh Nhai của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ÂN VÂN
21/12/2024 09:45
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê xe phục vụ Đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi thăm quan, học tập kinh nghiệm thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với 2 gói thầu.
17/12/2024 12:02
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
17/06/2024 10:20
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo nghề nông nghiệp trình độ dưới 03 tháng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Sơn La
21/05/2024 19:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 03:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN TÂY BẮC
05/04/2024 09:31
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 183 TÂY BẮC
05/04/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/05/2025 16:59
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:08
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2025 16:49
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê xe đưa, đón đại biểu đi tham quan, học tập kinh nghiệm tại các huyện Mai Sơn, Thuận Châu và Quỳnh Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ÂN VÂN
21/12/2024 09:45
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê xe phục vụ Đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi thăm quan, học tập kinh nghiệm thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 với 2 gói thầu.
17/12/2024 12:02
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
17/06/2024 10:20
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố kết quả gói thầu Đào tạo nghề nông nghiệp trình độ dưới 03 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHH TÂY BẮC, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HỌC VIỆN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM, Trường Cao đẳng Sơn La
21/05/2024 19:59
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu công bố KQMT gói thầu Chi phí thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
18/04/2024 08:01
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đăng tải TBMT Chi phí thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 03:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
28/05/2025 16:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2025 16:49
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán (Nội dung 4, Dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Châu năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với 1 gói thầu.
14/05/2025 19:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê xe đưa, đón đại biểu đi tham quan, học tập kinh nghiệm tại các huyện Mai Sơn, Thuận Châu và Quỳnh Nhai của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ÂN VÂN
21/12/2024 09:45
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê xe phục vụ Đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi thăm quan, học tập kinh nghiệm thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với 2 gói thầu.
17/12/2024 12:02
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
17/06/2024 10:20
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo nghề nông nghiệp trình độ dưới 03 tháng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Sơn La
21/05/2024 19:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 03:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN TÂY BẮC
05/04/2024 09:31
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 183 TÂY BẮC
05/04/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong cuộc sống bận rộn, chúng ta đôi khi quên mất rằng chúng ta xứng đáng với những điều tốt đẹp, những khoảng khắc vui vẻ và bạn bè thân thương. Vậy nên hãy ghi nhớ điều này. BẠN xứng đáng! "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.