Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.269.338.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.212.490.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.269.338.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.212.490.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật, kỹ năng phổ biến, giáo dục pháp luật trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
10/06/2025 17:51
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật, kỹ năng phổ biến, giáo dục pháp luật trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Yên Lập năm 2025 thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
11/04/2025 14:54
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:13
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 16:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:30
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng Đại hội đại biểu các DTTS huyện Yên Lập lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CÁNH DIỀU VÀNG
25/03/2025 09:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và lắp đặt pano tuyên truyền về hôn nhân, gia đình, phòng chống tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ QUẢNG CÁO TRUNG DŨNG
25/03/2025 08:58
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Đưa đón Đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm cho cán bộ triển khai Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
25/03/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn và lắp đặt pano tuyên truyền về hôn nhân, gia đình, phòng chống tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
25/03/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật, kỹ năng phổ biến, giáo dục pháp luật trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Yên Lập năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
10/06/2025 17:51
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
11/04/2025 14:54
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với 1 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 08:41
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:13
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 16:38
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng Đại hội đại biểu các DTTS huyện Yên Lập lần thứ IV năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CÁNH DIỀU VÀNG
25/03/2025 09:15
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và lắp đặt pano tuyên truyền về hôn nhân, gia đình, phòng chống tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào DTTS&MN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ QUẢNG CÁO TRUNG DŨNG
25/03/2025 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật, kỹ năng phổ biến, giáo dục pháp luật trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
10/06/2025 17:51
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật, kỹ năng phổ biến, giáo dục pháp luật trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Yên Lập năm 2025 thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
11/04/2025 14:54
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:13
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 16:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Nâng cao năng lực cho cộng đồng thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:30
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng Đại hội đại biểu các DTTS huyện Yên Lập lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CÁNH DIỀU VÀNG
25/03/2025 09:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và lắp đặt pano tuyên truyền về hôn nhân, gia đình, phòng chống tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ QUẢNG CÁO TRUNG DŨNG
25/03/2025 08:58
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Đưa đón Đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm cho cán bộ triển khai Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số huyện Yên Lập năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
25/03/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn và lắp đặt pano tuyên truyền về hôn nhân, gia đình, phòng chống tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập với 1 gói thầu.
25/03/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Lập có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron