Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 959.998.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 958.078.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 959.998.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 958.078.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS&MN trên địa bàn huyện Yên Minh năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
29/05/2025 10:40
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, KQ LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
03/01/2025 14:25
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN TIÊN PHONG
03/01/2025 14:22
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
19/12/2024 14:09
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Pano tuyên truyền về Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
17/12/2024 12:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS &MN năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ vận tải Cầu Mè
16/12/2024 19:21
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Panô tuyên truyền về giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Minh của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Quảng Cáo Thiên Long
16/12/2024 18:23
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
14/12/2024 22:20
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lắp đặt Pano tuyên truyền về Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
09/12/2024 20:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS&MN trên địa bàn huyện Yên Minh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
29/05/2025 10:40
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
03/01/2025 14:25
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN TIÊN PHONG
03/01/2025 14:22
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
19/12/2024 14:09
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Pano tuyên truyền về Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC, Hà Thị Thuấn
17/12/2024 12:38
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS &MN năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ vận tải Cầu Mè
16/12/2024 19:21
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Panô tuyên truyền về giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Quảng Cáo Thiên Long
16/12/2024 18:23
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh công bố KQMT gói thầu Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 09:05
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 với 1 gói thầu.
14/12/2024 22:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS&MN trên địa bàn huyện Yên Minh năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
29/05/2025 10:40
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, KQ LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
03/01/2025 14:25
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN TIÊN PHONG
03/01/2025 14:22
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
19/12/2024 14:09
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Pano tuyên truyền về Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
17/12/2024 12:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS &MN năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ vận tải Cầu Mè
16/12/2024 19:21
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lắp đặt Panô tuyên truyền về giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn huyện Yên Minh của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Quảng Cáo Thiên Long
16/12/2024 18:23
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa, đón Đoàn đi trao đổi, học tập kinh nghiệm Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT - XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
14/12/2024 22:20
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lắp đặt Pano tuyên truyền về Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh với 1 gói thầu.
09/12/2024 20:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Yên Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá mà có kẻ ác ở đâu đó âm thầm thủ ác, và chỉ cần phải tách chúng ra khỏi chúng ta để diệt trừ. Nhưng đường biên giới giữa cái thiện và cái ác chạy qua trái tim của mỗi con người. Và ai sẵn sàng phá hủy một phần trái tim của chính mình chứ? "
Aleksandr Solzhenitsyn
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"