Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 56 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 85 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 85 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.815.873.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.030.722.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.815.873.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.030.722.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đồ chơi ngoài trời cho các trường mầm non của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 11:18
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đồ dùng nhóm lớp mầm non của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 11:10
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lắp đặt rèm, mành của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:57
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trang thiết bị phòng học ngoại ngữ của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:48
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Máy vi tính và thiết bị tin học của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:30
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảng biểu, khẩu hiệu của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:16
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảng điện tử hội trường của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thiết bị điện tử, âm thanh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:09
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị dạy học cấp Tiểu học và THCS của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:02
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bàn, ghế, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Bình Minh ĐT
12/12/2019 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đồ chơi ngoài trời cho các trường mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ PHƯƠNG NAM
24/12/2019 11:18
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đồ dùng nhóm lớp mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hưng
24/12/2019 11:10
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lắp đặt rèm, mành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
24/12/2019 10:57
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trang thiết bị phòng học ngoại ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG ĐẠO
24/12/2019 10:48
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Máy vi tính và thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH ĐẠT HBO
24/12/2019 10:30
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảng biểu, khẩu hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng và Dịch vụ thương mại Việt Tiền Phương
12/12/2019 14:16
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảng điện tử hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đô thị Bình Minh Việt
12/12/2019 14:13
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thiết bị điện tử, âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV Nam Sơn HBO, CÔNG TY CỔ PHẦN E&E VIỆT NAM
12/12/2019 14:09
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị dạy học cấp Tiểu học và THCS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và sản xuất Đức Anh
12/12/2019 14:02
Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bàn, ghế, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Bình Minh ĐT
12/12/2019 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đồ chơi ngoài trời cho các trường mầm non của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 11:18
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đồ dùng nhóm lớp mầm non của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 11:10
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lắp đặt rèm, mành của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:57
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trang thiết bị phòng học ngoại ngữ của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:48
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Máy vi tính và thiết bị tin học của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
24/12/2019 10:30
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảng biểu, khẩu hiệu của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:16
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảng điện tử hội trường của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thiết bị điện tử, âm thanh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:09
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị dạy học cấp Tiểu học và THCS của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
12/12/2019 14:02
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bàn, ghế, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Bình Minh ĐT
12/12/2019 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Hoành Bồ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn càng đông càng vui, tình yêu càng đông thì càng rối "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"