Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.656.237.497 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.615.477.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.656.237.497 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.615.477.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN GIA NGUYỄN
13/06/2025 16:13
Bên mời thầu Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TÂN ĐẠI TÍN
12/06/2025 11:24
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
06/06/2025 16:26
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
06/06/2025 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thiết bị của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH PHI LONG
06/06/2025 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 12:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 12:12
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
20/05/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
20/05/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
20/05/2025 17:15
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
20/05/2025 16:35
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
20/05/2025 16:33
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
20/05/2025 16:30
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
20/05/2025 16:29
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN
20/05/2025 16:27
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA
20/05/2025 16:25
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
20/05/2025 16:23
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
20/05/2025 16:21
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Lý Nhơn với 4 gói thầu.
19/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN GIA NGUYỄN
13/06/2025 16:13
Bên mời thầu Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TÂN ĐẠI TÍN
12/06/2025 11:24
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
06/06/2025 16:26
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
06/06/2025 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thiết bị của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH PHI LONG
06/06/2025 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 12:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 12:12
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
20/05/2025 17:15
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
20/05/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy trung tín với những lời hứa, những hợp đồng với người khác và với bản thân mình. Chúng ta phải là hạng người không bao giờ làm cho người khác thất vọng vì ta. Trung tín không phải là đức tín dễ dàng đâu. Có cả ngàn cái quyến rũ xen vào ngăn cản ta giữ lời hứa. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.