Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 115 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 201 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 717 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 171 gói (với 184 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 396 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 262 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 306 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 305 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,87%, Xây lắp 86,41%, Tư vấn 2,72%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.375.924.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 343.271.060.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,87%, Xây lắp 86,41%, Tư vấn 2,72%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.375.924.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 343.271.060.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 115 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 187 KHLCNT trong đó có 178 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 150 TBMT trong đó tự mời thầu 150 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ QUANG XUYÊN
24/03/2025 18:46
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
21/03/2025 18:45
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 15:54
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 10:30
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 11:21
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
30/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 23:11
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 09:05
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu; Chi phí tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
23/12/2024 17:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra; Tư vấn quản lý dự án; tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu; tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Phổ thông Dân tộc bán trú Tiểu học và Trung học cơ sở Đồng Nghê, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với 5 gói thầu.
23/12/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ QUANG XUYÊN
24/03/2025 18:46
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
21/03/2025 18:45
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/03/2025 10:49
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 15:07
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 15:54
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 10:30
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 11:21
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 09:38
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/01/2025 09:38
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
30/12/2024 21:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ QUANG XUYÊN
24/03/2025 18:46
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
21/03/2025 18:45
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 15:54
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 10:30
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 11:21
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
30/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 23:11
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 09:05
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu; Chi phí tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc.
23/12/2024 17:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra; Tư vấn quản lý dự án; tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu; tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Phổ thông Dân tộc bán trú Tiểu học và Trung học cơ sở Đồng Nghê, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc với 5 gói thầu.
23/12/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải 201 KHLCNT, trong đó có 717 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải 184 TBMT trong 171 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 150 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 34 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc đã đăng tải 396 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 396 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 262 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc có quan hệ với 51 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đà Bắc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".