Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.521.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.164.274.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.521.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.164.274.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
17/03/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG TÀI EA SÚP
17/12/2024 10:31
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
03/12/2024 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 09:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xuân Loan
04/11/2024 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGHĨA TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC ANH
31/10/2024 17:12
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ
30/10/2024 11:25
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC
30/10/2024 11:22
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Huỳnh Thúc Kháng xã Cư Mlan, huyện Ea Súp; hạng mục: Sửa chữa tường rào của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với 3 gói thầu.
28/10/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
03/12/2024 14:05
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ
30/10/2024 11:25
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC
30/10/2024 11:22
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm với 3 nhà thầu tham gia.
30/10/2024 09:30
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đăng tải KHLCNT Trường THCS Huỳnh Thúc Kháng xã Cư Mlan, huyện Ea Súp; hạng mục: Sửa chữa tường rào với 3 gói thầu.
28/10/2024 10:50
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 phòng học tại điểm trường thôn Bình Lợi, Trường tiểu học Cư Mlan, xã Cư Mlan, huyện Ea Súp với 3 gói thầu.
26/10/2024 14:56
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 09:16
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 17:25
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
21/10/2024 17:01
Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
21/10/2024 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
17/03/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG TÀI EA SÚP
17/12/2024 10:31
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
03/12/2024 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 09:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xuân Loan
04/11/2024 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGHĨA TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC ANH
31/10/2024 17:12
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ
30/10/2024 11:25
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC
30/10/2024 11:22
Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Huỳnh Thúc Kháng xã Cư Mlan, huyện Ea Súp; hạng mục: Sửa chữa tường rào của chủ đầu tư Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp với 3 gói thầu.
28/10/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải 8 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Ea Súp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những chiến thắng thật sự và bền lâu là chiến thắng của hòa bình, không phải của chiến tranh. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.