Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.448.326.039 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.383.879.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.448.326.039 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.383.879.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 48 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
07/01/2025 17:07
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
31/12/2024 17:06
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ TUỆ CMC
31/12/2024 17:01
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí các phòng chức năng, phòng học cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADVINA
11/12/2024 10:43
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 18:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
29/11/2024 16:19
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:41
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:38
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
07/11/2024 20:41
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với 6 gói thầu.
07/11/2024 20:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu:
07/01/2025 17:07
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
31/12/2024 17:06
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CENTURY HOÀNG MINH, CÔNG TY TNHH KHÁNH AN (SỐ CŨ 0302001652 DO PHÒNG ĐĂNG KÝ KINH DOANH - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH HÀ TÂY CẤP NGÀ 11/06/2006), Công ty cổ phần thiết bị giáo dục Nhật Linh, CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ TUỆ CMC
31/12/2024 17:01
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 09:29
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí các phòng chức năng, phòng học cho các trường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADVINA
11/12/2024 10:43
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 17:21
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 18:13
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu:
29/11/2024 16:19
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 16:10
Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
07/01/2025 17:07
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
31/12/2024 17:06
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ TUỆ CMC
31/12/2024 17:01
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí các phòng chức năng, phòng học cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADVINA
11/12/2024 10:43
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 18:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy.
29/11/2024 16:19
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:41
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:38
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho trường Mầm non Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với 1 gói thầu.
07/11/2024 20:41
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng, đồ chơi cho các trường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy với 6 gói thầu.
07/11/2024 20:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải 48 TBMT trong 44 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 48 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy đã đăng tải 68 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và ĐÀo tạo quận Cầu Giấy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chúng ta sinh ra là hoàng tử, và quá trình văn minh biến chúng ta thành ếch. "
Publilius Syrus
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.