Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.459.503.167 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 177.932.412.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.459.503.167 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 177.932.412.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2021 trở về trước tại Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
22/05/2025 10:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2021 trở về trước tại Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:36
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đèn chiếu sáng lớp học - Năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng đô thị HVH
28/07/2022 20:29
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
17/12/2021 14:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non Phong Khê và tiểu học Ninh Xá của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
07/12/2021 14:40
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 10:23
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị phòng tin học, âm thanh hội trường, bàn ghế học sinh tiểu học năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BÌNH SƠN
24/11/2021 09:26
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
22/11/2021 10:14
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập HSMTvà đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
22/11/2021 10:12
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với 3 gói thầu.
16/11/2021 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2021 trở về trước tại Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:36
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua đèn chiếu sáng lớp học - Năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng đô thị HVH
28/07/2022 20:29
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hitech Việt Nam
17/12/2021 14:13
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2021 10:33
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non Phong Khê và tiểu học Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HUY THÀNH
07/12/2021 14:40
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 10:23
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị phòng tin học, âm thanh hội trường, bàn ghế học sinh tiểu học năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG VINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BÌNH SƠN
24/11/2021 09:26
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và Thương mại Phú Trường Thắng
22/11/2021 10:14
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập HSMTvà đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư, thương mại và Du lịch tỉnh Bắc Ninh
22/11/2021 10:12
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non Phong Khê và tiểu học Ninh Xá với 2 nhà thầu tham gia.
19/11/2021 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2021 trở về trước tại Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
22/05/2025 10:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2021 trở về trước tại Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:36
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đèn chiếu sáng lớp học - Năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng đô thị HVH
28/07/2022 20:29
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
17/12/2021 14:13
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học trường mầm non Phong Khê và tiểu học Ninh Xá của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
07/12/2021 14:40
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 10:23
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị phòng tin học, âm thanh hội trường, bàn ghế học sinh tiểu học năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BÌNH SƠN
24/11/2021 09:26
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
22/11/2021 10:14
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập HSMTvà đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh.
22/11/2021 10:12
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm, lắp đặt rèm chống nắng cho các trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh với 3 gói thầu.
16/11/2021 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải 29 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi nghĩ tiền bạc khiến con người vượt hơn bản thân mình. Nếu bạn keo kiệt, bạn có nhiều hơn để mà keo kiệt. Nếu bạn hào phóng, bạn có nhiều hơn để cho đi. Nó là một công cụ phóng đại. Trong thế giới ngày nay, nó là hư vô. Nó là những số một và những số không. Trong ngân hàng ngày nay, nó thậm chí không còn là giấy nữa. Nó giống như một khung vẽ. Nó giống như kẻ biến hình. Bạn chiếu gì vào nó, nó hiện lên cái đó. Nó là công cụ để dùng cho những điều tốt đẹp lớn lao trong đời. Nó là ánh phản chiếu của quyền lực. Nó là quyền lực có thể mang theo. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".