Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 468 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 613 gói thầu, trong đó có 459 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 81 gói (với 88 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 325 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 247 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 290 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 290 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,23%, Xây lắp 6,82%, Tư vấn 1,14%, Phi tư vấn 56,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 150.632.896.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.482.508.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,23%, Xây lắp 6,82%, Tư vấn 1,14%, Phi tư vấn 56,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 150.632.896.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.482.508.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 737 KHLCNT trong đó có 319 KHLCNT tự đăng tải, có 418 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 85 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ với 1 gói thầu.
29/08/2026 12:20
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và cơ sở vật chất phục vụ công tác tổ chức Lễ khai giảng năm học 2026 - 2027 của Trường Văn hóa Công an nhân dân III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BSG
29/08/2026 12:14
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và cơ sở vật chất phục vụ công tác tổ chức Lễ khai giảng năm học 2026 – 2027 của Trường Văn hóa Công an nhân dân III với 1 gói thầu.
29/08/2026 12:11
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy móc, trang thiết bị phục vục công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 3 gói thầu.
29/08/2026 10:13
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐẮC NGÂN
29/08/2026 09:20
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê thực hiện phim tài liệu “Đội cảm tử Lê Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ
28/08/2026 09:42
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê thực hiện phim tài liệu “Đội cảm tử Lê Bình” với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:31
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa phục vụ học tập cho học sinh Trường Văn hóa Công an nhân dân III với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:09
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 19:04
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua móc khóa in số điện thoại liên hệ của Công an thành phố, Công an xã, phường và thông tin tuyên truyền phòng, chống ma túy trong học đường năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 18:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 19 xe ô tô của các phòng nghiệp vụ thuộc Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
01/07/2025 07:17
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, di dời máy móc thiết bị phục vụ công tác cho phòng Hậu cần và Trại tạm giam.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ ĐIỆN LẠNH CHẤN HƯNG
27/06/2025 09:50
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, di dời máy móc thiết bị phục vụ công tác cho Phòng Hậu cần và Trại tạm giam với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:44
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu In ấn tài liệu tuyên truyền về PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM THIẾT BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG LINH ANH
25/06/2025 10:39
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lắp đặt pa nô tuyên truyền PCCC và CNCH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRANG THIẾT BỊ TOÀN THẮNG
25/06/2025 10:32
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bọt chữa cháy (foam) phục vụ công tác chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRANG THIẾT BỊ TOÀN THẮNG
25/06/2025 08:53
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng các hệ thống công nghệ thông tin trong Công an thành phố năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN - ĐIỆN TỬ THỊNH GIA PHÁT
23/06/2025 18:16
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy (foam) phục vụ công tác chữa cháy với 1 gói thầu.
23/06/2025 17:09
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chữa cháy, cứu nạn cứu hộ của Công an thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU LONG GIA
23/06/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ với 1 gói thầu.
29/08/2026 12:20
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và cơ sở vật chất phục vụ công tác tổ chức Lễ khai giảng năm học 2026 - 2027 của Trường Văn hóa Công an nhân dân III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BSG
29/08/2026 12:14
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và cơ sở vật chất phục vụ công tác tổ chức Lễ khai giảng năm học 2026 – 2027 của Trường Văn hóa Công an nhân dân III với 1 gói thầu.
29/08/2026 12:11
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy móc, trang thiết bị phục vục công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 3 gói thầu.
29/08/2026 10:13
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐẮC NGÂN
29/08/2026 09:20
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê thực hiện phim tài liệu “Đội cảm tử Lê Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ
28/08/2026 09:42
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê thực hiện phim tài liệu “Đội cảm tử Lê Bình” với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:31
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa phục vụ học tập cho học sinh Trường Văn hóa Công an nhân dân III với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:09
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 19:04
Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua móc khóa in số điện thoại liên hệ của Công an thành phố, Công an xã, phường và thông tin tuyên truyền phòng, chống ma túy trong học đường năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 18:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 468 KHLCNT, trong đó có 613 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 88 TBMT trong 81 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 85 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 325 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 325 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 247 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cây sậy nhỏ, nằm rạp dưới sức gió, rồi sẽ sớm đứng thẳng dậy khi bão đã qua. "
Aesop