Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 35,90%, Tư vấn 12,82%, Phi tư vấn 5,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.586.037.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.264.383.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 35,90%, Tư vấn 12,82%, Phi tư vấn 5,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.586.037.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.264.383.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH LP
28/04/2025 17:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn cho các xã, thị trấn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với 2 gói thầu.
10/04/2025 11:46
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn cho các xã, thị trấn năm 2025.
10/04/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GẠCH NGÓI HỢP THÀNH
25/12/2024 16:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ HOÀ BÌNH
12/12/2024 14:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông cho các xã, thị trấn năm 2024 đợt 2 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với 3 gói thầu.
01/12/2024 13:50
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông cho các xã, thị trấn năm 2024 đợt 2.
01/12/2024 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH LP
28/04/2025 17:29
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng với 2 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 10:13
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:47
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn cho các xã, thị trấn năm 2025 với 2 gói thầu.
10/04/2025 11:46
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GẠCH NGÓI HỢP THÀNH
25/12/2024 16:51
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ HOÀ BÌNH
12/12/2024 14:57
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng với 3 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:04
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:52
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông cho các xã, thị trấn năm 2024 đợt 2 với 3 gói thầu.
01/12/2024 13:50
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH LP
28/04/2025 17:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn cho các xã, thị trấn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với 2 gói thầu.
10/04/2025 11:46
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn cho các xã, thị trấn năm 2025.
10/04/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GẠCH NGÓI HỢP THÀNH
25/12/2024 16:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ HOÀ BÌNH
12/12/2024 14:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xi măng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông cho các xã, thị trấn năm 2024 đợt 2 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với 3 gói thầu.
01/12/2024 13:50
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông cho các xã, thị trấn năm 2024 đợt 2.
01/12/2024 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải 39 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Chi Lăng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn càng có nhiều thứ, bạn càng cần nhiều thứ để khiến mình thoải mái. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.