Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,86%, Tư vấn 11,43%, Phi tư vấn 25,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.254.406.878 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.854.638.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,86%, Tư vấn 11,43%, Phi tư vấn 25,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.254.406.878 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.854.638.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN ANH
10/04/2025 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 16:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
12/03/2025 15:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng
12/03/2025 15:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 3 gói thầu.
12/03/2025 15:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 1 gói thầu.
12/03/2025 11:25
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cầu kênh số 7.
12/03/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công ích của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐỒNG KHỞI
13/01/2025 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công ích của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG XANH TÂY ĐÔ
13/01/2025 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:04
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
12/03/2025 15:44
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng
12/03/2025 15:41
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 với 3 gói thầu.
12/03/2025 15:33
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 với 1 gói thầu.
12/03/2025 11:25
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây xanh Khu di tích và các tuyến đường còn lại với 1 gói thầu.
13/12/2024 09:11
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây xanh Khu hành chính huyện với 1 gói thầu.
13/12/2024 09:07
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT NCSC trụ sở Ủy ban nhân dân xã Trung Hưng với 4 gói thầu.
28/11/2024 19:33
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa, Gia cố lộ giao thông tuyến kênh Đứng (bờ Nam) thị trấn Cờ Đỏ - xã Đông Thắng với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:44
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đăng tải KHLCNT Duy tu hệ thống chiếu sáng công cộng 6 tháng cuối năm với 3 gói thầu.
06/11/2024 19:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN ANH
10/04/2025 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 16:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG
12/03/2025 15:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng
12/03/2025 15:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 3 gói thầu.
12/03/2025 15:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu kênh số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ với 1 gói thầu.
12/03/2025 11:25
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cầu kênh số 7.
12/03/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công ích của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐỒNG KHỞI
13/01/2025 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG ĐẠI THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công ích của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG XANH TÂY ĐÔ
13/01/2025 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải 35 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cờ Đỏ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn bà luôn luôn nói với người đàn ông: “Nếu anh yêu tôi, anh hãy kiên nhẫn”. Nhưng khi người đàn ông không tỏ ra nóng nảy nữa, họ lại bảo: “Vậy là anh không còn yêu tôi nữa rồí. "
Orson Wells
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.