Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 212 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 171 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 171 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,22%, Xây lắp 91,11%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.439.669.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.995.451.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,22%, Xây lắp 91,11%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.439.669.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.995.451.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp như sau:
- Là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 42 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đảm bảo giao thông tuyến đường ĐH41 (Đoạn từ thôn 2, xã Nhân Đạo đi thôn Quảng Bình, xã Nghĩa Thắng) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
25/04/2025 13:42
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đảm bảo giao thông tuyến đường ĐH41 (Đoạn từ thôn 2, xã Nhân Đạo đi thôn Quảng Bình, xã Nghĩa Thắng).
25/04/2025 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG D&D TÂY NGUYÊN
14/04/2025 21:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẠCH ĐẮK NÔNG
14/04/2025 21:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89
14/04/2025 21:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường giao thông từ quốc lộ 14, thị trấn Kiến Đức đi thôn 7, xã Kiến Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đường giao thông thôn 10, xã Kiến Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:24
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đường giao thông thôn 10, xã Kiến Thành.
09/04/2025 08:08
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mặt đường giao thông từ quốc lộ 14, thị trấn Kiến Đức đi thôn 7, xã Kiến Thành.
09/04/2025 08:08
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét mương,phát cỏ,cải tạo nền đường,đảm bảo giao thông tuyến đường từ thôn 4 đi ngã 3 sadaco, xã Quảng Tín.
08/04/2025 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đảm bảo giao thông tuyến đường ĐH41 (Đoạn từ thôn 2, xã Nhân Đạo đi thôn Quảng Bình, xã Nghĩa Thắng) với 3 gói thầu.
25/04/2025 13:42
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG D&D TÂY NGUYÊN
14/04/2025 21:15
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẠCH ĐẮK NÔNG
14/04/2025 21:05
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89
14/04/2025 21:02
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường giao thông từ quốc lộ 14, thị trấn Kiến Đức đi thôn 7, xã Kiến Thành với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:43
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đường giao thông thôn 10, xã Kiến Thành với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:24
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Nạo vét mương,phát cỏ,cải tạo nền đường,đảm bảo giao thông tuyến đường từ thôn 4 đi ngã 3 sadaco, xã Quảng Tín với 3 gói thầu.
08/04/2025 22:08
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông từ quốc lộ 14 đi Bon Bu Sê Rê I, xã Đăk Ru với 5 gói thầu.
07/03/2025 14:01
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đường qua đập Đắk B’lao, thị trấn Kiến Đức với 5 gói thầu.
07/03/2025 13:47
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Ngọc Việt, Công ty TNHH Đo Đạc Địa Chính - Công Trình Đăng An Nam
18/02/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đảm bảo giao thông tuyến đường ĐH41 (Đoạn từ thôn 2, xã Nhân Đạo đi thôn Quảng Bình, xã Nghĩa Thắng) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
25/04/2025 13:42
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đảm bảo giao thông tuyến đường ĐH41 (Đoạn từ thôn 2, xã Nhân Đạo đi thôn Quảng Bình, xã Nghĩa Thắng).
25/04/2025 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG D&D TÂY NGUYÊN
14/04/2025 21:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẠCH ĐẮK NÔNG
14/04/2025 21:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89
14/04/2025 21:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường giao thông từ quốc lộ 14, thị trấn Kiến Đức đi thôn 7, xã Kiến Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo đường giao thông thôn 10, xã Kiến Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp với 3 gói thầu.
09/04/2025 08:24
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đường giao thông thôn 10, xã Kiến Thành.
09/04/2025 08:08
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mặt đường giao thông từ quốc lộ 14, thị trấn Kiến Đức đi thôn 7, xã Kiến Thành.
09/04/2025 08:08
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét mương,phát cỏ,cải tạo nền đường,đảm bảo giao thông tuyến đường từ thôn 4 đi ngã 3 sadaco, xã Quảng Tín.
08/04/2025 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 212 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải 45 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Đăk Rlấp có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời gian trong đời ta là hữu hạn, bởi vậy ta nên cố gắng tự dạy bản thân, thay vì dạy dỗ người khác. Ta nên chinh phục bản thân, thay vì chinh phục người khác. Dù ta đi hay đến, đứng, ngồi hay nằm xuống, tâm trí ta nên tập trung vào hướng này. Nếu ta thực hành điều này và liên tục phát triển chánh niệm, trí tuệ nhanh chóng thăng hoa và đây là một cách hành thiền nhanh chóng. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".