Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 71 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 179 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,63%, Xây lắp 55,26%, Tư vấn 34,21%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.680.330.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.068.947.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,63%, Xây lắp 55,26%, Tư vấn 34,21%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.680.330.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.068.947.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 58 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BON SAI HƯNG THỊNH
23/04/2025 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN NGỌC BÍCH
22/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 09:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
29/03/2025 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển Quỷ đất huyện Thuận Bắc
29/03/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hoa viên, cây xanh khu trung tâm hành chính huyên Thuận Bắc năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với 4 gói thầu.
29/03/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 14:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
17/03/2025 14:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển Quỷ đất huyện Thuận Bắc
17/03/2025 14:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng Quốc lộ 1 đoạn từ ngã ba Kiền Kiền đến thôn Ba Tháp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với 5 gói thầu.
04/03/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BON SAI HƯNG THỊNH
23/04/2025 09:43
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN NGỌC BÍCH
22/04/2025 10:51
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06 với 2 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 10:14
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 06 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 09:58
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
29/03/2025 16:05
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển Quỷ đất huyện Thuận Bắc
29/03/2025 16:03
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hoa viên, cây xanh khu trung tâm hành chính huyên Thuận Bắc năm 2025 với 4 gói thầu.
29/03/2025 16:00
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 với 2 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 15:02
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 07 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 14:50
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
17/03/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BON SAI HƯNG THỊNH
23/04/2025 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN NGỌC BÍCH
22/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 09:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
29/03/2025 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển Quỷ đất huyện Thuận Bắc
29/03/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hoa viên, cây xanh khu trung tâm hành chính huyên Thuận Bắc năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với 4 gói thầu.
29/03/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 14:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
17/03/2025 14:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển Quỷ đất huyện Thuận Bắc
17/03/2025 14:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng Quốc lộ 1 đoạn từ ngã ba Kiền Kiền đến thôn Ba Tháp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc với 5 gói thầu.
04/03/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải 71 KHLCNT, trong đó có 179 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải 38 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc đã đăng tải 135 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Thuận Bắc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người tạo ra sự khác biệt LỚN NHẤT thường là người làm những điều NHỎ NHẶT một cách kiên định. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.