Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.194.643.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.101.683.945 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.194.643.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.101.683.945 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 5
27/05/2025 16:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng tại Công viên Âu Lạc, Quận 5 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG VIÊN CÂY XANH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
28/03/2025 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/02/2025 10:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 17:45
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 3 gói thầu.
14/01/2025 14:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác “Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MỸ THUẬT VĂN TÒNG
14/01/2025 14:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác “Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 3 gói thầu.
30/12/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 5
27/05/2025 16:41
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng tại Công viên Âu Lạc, Quận 5 với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:41
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
30/12/2024 14:33
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin – máy Scan A3 – phục vụ công tác chuyển đổi số Đề án 06 tại Phòng Quản lý đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC 146
27/12/2024 15:01
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin – máy Scan A3 – phục vụ công tác chuyển đổi số Đề án 06 tại Phòng Quản lý đô thị Quận 5 với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:31
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa Công viên Âu Lạc, Quận 5 với 3 gói thầu.
17/12/2024 13:58
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục các sự cố nhằm đảm bảo an toàn giao thông các tuyến đường và thực hiện điều chỉnh tổ chức giao thông trên địa bàn Quận 5 năm 2024 (từ nguồn Duy tu giao thông đã giao cho Phòng Quản lý đô thị Quận 5) với 3 gói thầu.
11/12/2024 10:39
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Duy tu đảm bảo giao thông các tuyến đường trên địa bàn Quận 5 năm 2024 (gồm: đường Nguyễn Thời Trung, Phường 6; đường nội bộ Chung cư Hùng Vương, Phường 11 và vỉa hè đường Ngô Quyền trước Chung cư Ngô Quyền, Phường 9 với 3 gói thầu.
05/12/2024 14:15
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho lực lượng công chức và cộng tác viên Đội Quản lý trật tự đô thị Quận 5 năm 2024 với 2 gói thầu.
29/10/2024 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 5
27/05/2025 16:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng tại Công viên Âu Lạc, Quận 5 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG VIÊN CÂY XANH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
28/03/2025 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/02/2025 10:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 17:45
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Công tác chăm sóc bảo dưỡng duy trì Công viên cây xanh, mảng xanh công cộng từ tháng 3 năm 2025 đến hết năm 2027 và Duy tu nạo vét hệ thống cống thoát nước trên địa bàn Quận 5 từ năm 2025 đến năm 2027 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 3 gói thầu.
14/01/2025 14:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác “Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MỸ THUẬT VĂN TÒNG
14/01/2025 14:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Hùng Thuận đã đăng tải TBMT Công tác “Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa kết hợp các tiểu cảnh khu vực xung quanh Công viên Văn Lang (Hùng Vương - An Dương Vương ) phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 với 3 gói thầu.
30/12/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Quận 5 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu có bao giờ tôi tìm được những phát kiến giá trị, đó là nhờ chú tâm kiên trì hơn là nhờ bất cứ tài năng nào khác. "
Isaac Newton
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.