Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.519.445.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.268.182.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.519.445.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.268.182.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mở rộng xây dựngvà áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 tại 12 cơ quan chuyên môn thuộc UBND huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
17/02/2025 08:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SEM8 HÀ NỘI
20/01/2025 10:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
14/01/2025 19:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
05/12/2024 15:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT gói thầu: “ Biên đạo, dàn dựng phóng sự truyền hình “Nông thôn mới nâng cao “Đòn bầy”thay đổi diện mạo Gia Lâm và tuyên truyền các hoạt động xây dựng NTM của huyện”. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
14/11/2024 14:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua cấy giống thực hiện thí điểm mô hình nho tại xã Dương Quang năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:40
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thùng chứa bao bì thuốc bảo vệ thực vật; chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm, tàn dư cây trồng tại các vùng sản xuất rau, hoa, quả an toàn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
12/11/2024 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT Gói thầu mở rộng xây dựngvà áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 tại 12 cơ quan chuyên môn thuộc UBND huyện với 1 gói thầu.
17/02/2025 08:27
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SEM8 HÀ NỘI
20/01/2025 10:46
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” với 1 gói thầu.
14/01/2025 19:21
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm công bố KQMT gói thầu Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 09:35
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải TBMT Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:09
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:23
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
05/12/2024 15:32
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 10:33
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:42
Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT gói thầu: “ Biên đạo, dàn dựng phóng sự truyền hình “Nông thôn mới nâng cao “Đòn bầy”thay đổi diện mạo Gia Lâm và tuyên truyền các hoạt động xây dựng NTM của huyện”. với 1 gói thầu.
14/11/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mở rộng xây dựngvà áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 tại 12 cơ quan chuyên môn thuộc UBND huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
17/02/2025 08:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SEM8 HÀ NỘI
20/01/2025 10:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
14/01/2025 19:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT Thuê gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp gian hàng trưng bày, thiết bị phụ trợ phục vụ trưng bày và maket trang trí gian hàng tại Lễ đón Bằng công nhận huyện Gia Lâm đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2023; tổng kết phong trào thi đua năm 2024, phát động phong trào thi đua năm 2025” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
05/12/2024 15:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy móc, thiết bị để chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp tại 02 vùng sản xuất rau an toàn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 14:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT gói thầu: “ Biên đạo, dàn dựng phóng sự truyền hình “Nông thôn mới nâng cao “Đòn bầy”thay đổi diện mạo Gia Lâm và tuyên truyền các hoạt động xây dựng NTM của huyện”. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
14/11/2024 14:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua cấy giống thực hiện thí điểm mô hình nho tại xã Dương Quang năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:40
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thùng chứa bao bì thuốc bảo vệ thực vật; chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm, tàn dư cây trồng tại các vùng sản xuất rau, hoa, quả an toàn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
12/11/2024 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 21 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người hay nói không phải là những người làm giỏi. "
W. Shakespeare