Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 203 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 44,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.324.606.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.895.892.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 44,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.324.606.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.895.892.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 83 KHLCNT trong đó có 83 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
13/01/2025 17:36
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ tuyên truyền lưu động và vận chuyển, bốc xếp sản phẩm tham gia trưng bày, giới thiệu tại Lễ hội mua sắm năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ ĐIỆN TRUNG ĐỨC
02/01/2025 17:21
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết bên trong các gian hàng của huyện và Banner quảng bá, giới thiệu sản phẩm phục vụ Lễ hội mua sắm năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN & THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG H&T
02/01/2025 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Phối hợp tổ chức Lễ hội mua sắm tại huyện Sóc Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với 2 gói thầu.
02/01/2025 17:02
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu, phương tiện, nhân lực để ứng phó, xử lý cấp bách giờ đầu sự cố hố sụt mặt đê K17+350 (hoành triệt cống tiêu Gò Sành) đê hữu Cầu, thôn Phong Mỹ, xã Trung Giã .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TÁI TẠO STA
18/12/2024 08:56
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ suất ăn, thuê hội trường, khánh tiết, màn hình LED, âm thanh, loa đài, hoa phục vụ đoàn công tác của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
11/12/2024 11:29
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê màn hình Led, âm thanh, ánh sáng, dụng cụ trang trí khánh tiết, in pano tuyên truyền kết quả thực hiện Chương
trình phục vụ Hội nghị tổng kết của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
11/12/2024 11:25
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Lắp đặt, dựng gian hàng giới thiệu sản phẩm OCOP, sản phẩm tiêu biểu của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN QUẢNG CÁO NGÂN QUANG LÂM
11/12/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
13/01/2025 17:36
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 17:33
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ tuyên truyền lưu động và vận chuyển, bốc xếp sản phẩm tham gia trưng bày, giới thiệu tại Lễ hội mua sắm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ ĐIỆN TRUNG ĐỨC
02/01/2025 17:21
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết bên trong các gian hàng của huyện và Banner quảng bá, giới thiệu sản phẩm phục vụ Lễ hội mua sắm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN & THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG H&T
02/01/2025 17:16
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Phối hợp tổ chức Lễ hội mua sắm tại huyện Sóc Sơn năm 2024 với 2 gói thầu.
02/01/2025 17:02
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đăng tải TBMT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:10
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ suất ăn, thuê hội trường, khánh tiết, màn hình LED, âm thanh, loa đài, hoa phục vụ đoàn công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMSK VÀ DV PHÁT LỘC TÀI 354/7
11/12/2024 11:29
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê màn hình Led, âm thanh, ánh sáng, dụng cụ trang trí khánh tiết, in pano tuyên truyền kết quả thực hiện Chương
trình phục vụ Hội nghị tổng kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
11/12/2024 11:25
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Lắp đặt, dựng gian hàng giới thiệu sản phẩm OCOP, sản phẩm tiêu biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN QUẢNG CÁO NGÂN QUANG LÂM
11/12/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
13/01/2025 17:36
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ tuyên truyền lưu động và vận chuyển, bốc xếp sản phẩm tham gia trưng bày, giới thiệu tại Lễ hội mua sắm năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ ĐIỆN TRUNG ĐỨC
02/01/2025 17:21
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết bên trong các gian hàng của huyện và Banner quảng bá, giới thiệu sản phẩm phục vụ Lễ hội mua sắm năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN & THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG H&T
02/01/2025 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Phối hợp tổ chức Lễ hội mua sắm tại huyện Sóc Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với 2 gói thầu.
02/01/2025 17:02
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa tiến bộ phục vụ xây dựng các vùng sản xuất lúa tiến bộ, chất lượng tập trung vụ Xuân năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu, phương tiện, nhân lực để ứng phó, xử lý cấp bách giờ đầu sự cố hố sụt mặt đê K17+350 (hoành triệt cống tiêu Gò Sành) đê hữu Cầu, thôn Phong Mỹ, xã Trung Giã .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TÁI TẠO STA
18/12/2024 08:56
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Cung cấp dịch vụ suất ăn, thuê hội trường, khánh tiết, màn hình LED, âm thanh, loa đài, hoa phục vụ đoàn công tác của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
11/12/2024 11:29
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê màn hình Led, âm thanh, ánh sáng, dụng cụ trang trí khánh tiết, in pano tuyên truyền kết quả thực hiện Chương
trình phục vụ Hội nghị tổng kết của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
11/12/2024 11:25
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Lắp đặt, dựng gian hàng giới thiệu sản phẩm OCOP, sản phẩm tiêu biểu của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN QUẢNG CÁO NGÂN QUANG LÂM
11/12/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải 95 KHLCNT, trong đó có 203 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải 34 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn đã đăng tải 144 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh Tế Huyện Sóc Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bình thường chỉ đổ 25% năng lượng và khả năng vào công việc. Thế giới sẽ ngả mũ đón chào người đổ hơn 50% khả năng của mình, và thế giới sẽ xoay mình vì số ít những người cống hiến cả 100%. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.