Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 92 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 93 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,74%, Xây lắp 40,22%, Tư vấn 7,61%, Phi tư vấn 5,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.405.893.123 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.417.266.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,74%, Xây lắp 40,22%, Tư vấn 7,61%, Phi tư vấn 5,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.405.893.123 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.417.266.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
23/01/2025 09:55
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lúa vụ xuân năm 2025 cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
16/01/2025 14:18
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/01/2025 15:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
15/01/2025 14:35
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua giống lúa vụ xuân năm 2025 cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 11:22
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp giống lúa vụ xuân năm 2025
cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:47
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ, xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
18/10/2024 08:40
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ, xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 11:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Festival làng nghề kỷ niệm 70 năm giải phóng huyện Thường Tín (28/8/1954-28/8/2024) và 70 năm giải phóng Thủ Đô (10/10/1954-10/10/2024) của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
03/10/2024 11:46
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
30/09/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯỜNG TÍN, CÔNG TY TNHH HOÀNG TIẾN
17/03/2025 17:48
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/02/2025 16:51
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm, lắp đặt thiết bị và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH
28/02/2025 15:49
Phòng kinh tế huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/02/2025 18:38
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
13/02/2025 17:40
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 16:17
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
23/01/2025 09:55
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
22/01/2025 10:13
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm, lắp đặt thiết bị và đảm bảo an toàn giao thông với 3 nhà thầu tham gia.
21/01/2025 14:56
Phòng kinh tế huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lúa vụ xuân năm 2025 cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THAIBINH SEED, CÔNG TY CỔ PHẦN HẠT GIỐNG VÀNG THÁI BÌNH
16/01/2025 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
23/01/2025 09:55
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lúa vụ xuân năm 2025 cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
16/01/2025 14:18
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/01/2025 15:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Lễ khai bút và sản xuất các làng nghề truyền thống xuân Ất Tỵ, khai mùa du lịch huyện Thường Tín năm 2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
15/01/2025 14:35
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua giống lúa vụ xuân năm 2025 cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 11:22
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp giống lúa vụ xuân năm 2025
cấp cho các xã trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:47
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ, xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
18/10/2024 08:40
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ, xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 11:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Festival làng nghề kỷ niệm 70 năm giải phóng huyện Thường Tín (28/8/1954-28/8/2024) và 70 năm giải phóng Thủ Đô (10/10/1954-10/10/2024) của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín.
03/10/2024 11:46
Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể gia cầm, thuỷ cầm Hà Vĩ xã Lê Lợi, huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng kinh tế huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
30/09/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 139 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải 92 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 50 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín đã đăng tải 77 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín có quan hệ với 47 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng kinh tế huyện Thường Tín có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh không thể nói anh hạnh phúc nếu anh không thắng cuộc. "
Arsene Wenger
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.