Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.702.304.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.379.299.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.702.304.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.379.299.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2019 10:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng+ chi phí hạng mục chung và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2019 09:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 7 gói thầu.
10/09/2019 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thấu TV-02: Tư vấn khảo sát địa chất bước thiết kế BVTC, lập thiết kế BVTC-dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/02/2019 16:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 4 gói thầu.
15/02/2019 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV số 07: Giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
28/08/2018 12:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY HỢP TÁC KINH TẾ
28/08/2018 11:26
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng trường Năng khiếu tại thị xã Phôn Xa Vẳn, huyện Pek, tỉnh Xiêng Khoảng nước CHDCND Lào.
04/07/2018 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
04/07/2018 10:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn điều chỉnh dự án ĐTXD Đường Nam Đông - A Lưới (TL74), tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 4 gói thầu.
10/05/2018 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu TV-07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2019 10:44
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng+ chi phí hạng mục chung và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2019 09:28
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào với 7 gói thầu.
10/09/2019 09:08
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thấu TV-02: Tư vấn khảo sát địa chất bước thiết kế BVTC, lập thiết kế BVTC-dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/02/2019 16:51
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Dự án xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào với 4 gói thầu.
15/02/2019 16:02
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV số 07: Giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Đông Nam Á
28/08/2018 12:15
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY HỢP TÁC KINH TẾ
28/08/2018 11:26
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu TV số 07: Giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2018 01:06
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2018 01:04
Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2, dự án Đầu tư xây dựng trường Năng khiếu tại thị xã Phôn Xa Vẳn, huyện Pek, tỉnh Xiêng Khoảng, nước CHDCND Lào với 8 gói thầu.
04/07/2018 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2019 10:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng+ chi phí hạng mục chung và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2019 09:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 7 gói thầu.
10/09/2019 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thấu TV-02: Tư vấn khảo sát địa chất bước thiết kế BVTC, lập thiết kế BVTC-dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/02/2019 16:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án xây dựng Trường Quân sự tỉnh Xay-Xổm-Bun, Nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 4 gói thầu.
15/02/2019 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV số 07: Giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
28/08/2018 12:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY HỢP TÁC KINH TẾ
28/08/2018 11:26
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng trường Năng khiếu tại thị xã Phôn Xa Vẳn, huyện Pek, tỉnh Xiêng Khoảng nước CHDCND Lào.
04/07/2018 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4.
04/07/2018 10:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn điều chỉnh dự án ĐTXD Đường Nam Đông - A Lưới (TL74), tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế/Quân khu 4 với 4 gói thầu.
10/05/2018 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế/Quân khu 4 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi khi tôi tìm ra thứ gì đáng kể, tôi nghĩ nghĩa vụ của mình là phải viết khám phá đó ra giấy, để tất cả những người sáng suốt có thể biết tin. "
Antonie van Leeuwenhoek