Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.541.579.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.522.637.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.541.579.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.522.637.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
18/11/2022 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng công nghệ thông tin phía Nam
04/11/2022 09:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
02/11/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu thi công và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
26/10/2022 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
18/11/2022 14:22
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố KQMT gói thầu Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2022 14:45
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng công nghệ thông tin phía Nam
04/11/2022 09:14
Phòng Kinh tế quận Tân Bình đăng tải TBMT Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
02/11/2022 13:53
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu thi công và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
26/10/2022 14:10
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu thi công và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
26/10/2022 14:08
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu thi công và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
26/10/2022 14:05
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu và Chi phí đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH
26/10/2022 13:55
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu và Chi phí đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH
26/10/2022 13:52
Phòng Kinh tế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu và Chi phí đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH
26/10/2022 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
18/11/2022 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC KIẾN PHÁT
16/11/2022 14:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng công nghệ thông tin phía Nam
04/11/2022 09:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Nâng cấp ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) trong việc cập nhật, quản lý doanh nghiệp, hộ kinh doanh; cấp phép một số ngành nghề kinh doanh có điều kiện trên địa bàn quận của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
02/11/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2022 09:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu thi công và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
26/10/2022 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người hạnh phúc nhất và thành công nhất khi cống hiến vì một mục đích nằm ngoài sự thỏa mãn ích kỷ cá nhân. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.