Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.462.457.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.284.026.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.462.457.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.284.026.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
20/12/2024 16:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
13/11/2024 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu; đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
13/11/2024 09:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
13/11/2024 09:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
12/11/2024 17:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn Chuẩn hóa sản phẩm OCOP (Mơ ngâm; chẳm chéo; Nho hạ đen) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ CNC VIỆT NAM
10/06/2024 09:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
15/03/2024 08:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2023 11:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2023 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG, Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
20/12/2024 16:18
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa với 3 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 09:32
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 15:29
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
13/11/2024 09:43
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu; đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
13/11/2024 09:41
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 với 3 gói thầu.
13/11/2024 09:35
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 17:22
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn Chuẩn hóa sản phẩm OCOP (Mơ ngâm; chẳm chéo; Nho hạ đen).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ CNC VIỆT NAM
10/06/2024 09:01
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
15/03/2024 08:53
Phòng Kinh tế thành phố Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
20/12/2024 16:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
13/11/2024 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu; đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
13/11/2024 09:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
13/11/2024 09:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao trên địa bàn các xã, thành phố Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
12/11/2024 17:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn Chuẩn hóa sản phẩm OCOP (Mơ ngâm; chẳm chéo; Nho hạ đen) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ CNC VIỆT NAM
10/06/2024 09:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
15/03/2024 08:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2023 11:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể thao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2023 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi xuất hiện trở ngại, bạn thay đổi phương hướng để đi tới mục tiêu; bạn không thay đổi quyết định đi đến đó. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.