Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 208 gói thầu, trong đó có 79 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 143 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,01%, Xây lắp 15,19%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,80%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.967.617.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.306.993.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,01%, Xây lắp 15,19%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,80%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.967.617.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.306.993.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 69 TBMT trong đó tự mời thầu 69 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP HDT
11/02/2025 10:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/02/2025 15:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
21/12/2024 09:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT KẾ THƯƠNG HIỆU TUẤN HOÀNG
12/12/2024 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
11/12/2024 22:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 10:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
05/12/2024 07:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 13:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
20/11/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP HDT
11/02/2025 10:04
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025 với 1 gói thầu.
04/02/2025 15:51
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
21/12/2024 09:26
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 08:07
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT KẾ THƯƠNG HIỆU TUẤN HOÀNG
12/12/2024 16:21
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói 1: Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 16:00
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân với 3 gói thầu.
11/12/2024 22:18
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 10:03
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) với 3 gói thầu.
05/12/2024 07:58
Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên với 2 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP HDT
11/02/2025 10:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây trồng thực hiện Kế hoạch Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/02/2025 15:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
21/12/2024 09:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT KẾ THƯƠNG HIỆU TUẤN HOÀNG
12/12/2024 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa năng suất, chất lượng cao thực hiện chương trình hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ Đông Xuân của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
11/12/2024 22:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 10:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn thành phố Thái Nguyên năm 2024 (đợt 4) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
05/12/2024 07:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 13:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in vỏ hộp đựng chè hỗ trợ sản phẩm OCOP trên địa bàn thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
20/11/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 89 KHLCNT, trong đó có 208 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 79 TBMT trong 74 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 69 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế Thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cơ bản thì có hai điều sẽ làm cho bạn trở nên thông thái – những cuốn sách bạn đọc và những con người bạn gặp. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.